Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મકર રાશિ : સવંત 2079 નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

મકર રાશિના લોકો માટે આર્થિક રીતે સુરક્ષિત વર્ષ હોવાની સંભાવના છે. આ વર્ષે તમે નવા મિત્રો બનાવી શકો છો તેમજ સમાજના પ્રભાવશાળી લોકોના સંપર્કમાં આવી શકો છો, જેનાથી તમને ફાયદો થવાની શક્યતા છે. વર્ષના મોટાભાગના સમય માટે, મકર રાશિના લોકોના ઘરમાં સુખદ વાતાવરણ બની શકે છે

અને આ સમય દરમિયાન તમારું પારિવારિક જીવન સુખદ રહેવાની સંભાવના છે. જો કે, મકર વાર્ષિક રાશિફળ 2023 મુજબ, મકર રાશિના લોકો પોતાના અને પરિવારના સ્વાસ્થ્યને લઈને માનસિક તણાવમાં રહી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમને તમારા અને તમારા પરિવારના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારા પરિવારના સભ્ય વર્ષ 2023 માં લગ્ન કરી શકે છે.

મકર રાશિ ના પ્રેમ જીવન આ વર્ષની શરૂઆતમાં તમારા પ્રેમ જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે, પરંતુ જેમ જેમ સમય આગળ વધશે તેમ તેમ આ સમસ્યાઓ દૂર થવા લાગશે. આ વર્ષે, તમે તમારા આત્મવિશ્વાસ દ્વારા તમારા પ્રેમ જીવનમાં નાની સમસ્યાઓ હલ કરવામાં સફળ થઈ શકો છો.

તમે તમારી દરેક ક્રિયા પર કડક નજર રાખી શકો છો, આને કારણે તમારો દરેક પ્રતિભાવ ચોક્કસ અને સ્પષ્ટ હોવાની શક્યતા છે. આ વર્ષે તમે વધુ તળાવ મુક્ત, શાંત અને સંયમિત દેખાઈ શકો છો, જેના કારણે તમારો પ્રેમ સાથી તમારી લાગણીઓ વિશે ખોટી છાપ બનાવી શકે છે. મકર પ્રેમ આગાહી મુજબ જો તમે રોમેન્ટિક સંબંધમાં છો તો તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે તમારા પ્રેમ સાથી સાથે વાત કરતી વખતે તમારા શબ્દો પર સંયમ રાખો.

મકર રાશિ ના જાતક તેમના કરિયર માં પ્રગતિ ની ઉમ્મીદ કરી શકે છે. ઉપરાંત, જે લોકો ટ્રાન્સફર અથવા પ્રમોશનમાં રસ ધરાવે છે તેઓ પણ આ સમયગાળા દરમિયાન સફળતા મેળવી શકે છે. જો તમે નોકરી, કાર્યસ્થળ અથવા કંપની બદલવા માટે તૈયાર છો, તો વર્ષ 2023 ના પહેલા કે છેલ્લા ત્રિમાસિક ગાળામાં આ કામ કરવું તમારા માટે વધુ સારું સાબિત થઈ શકે છે.

મકર કરિયર આગાહી મુજબ તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે તમારા સાથીઓ અને વરિષ્ઠો સાથે સારા સંબંધો જાળવવાની રાખો. જો કે તમારા કાર્યસ્થળ પર નવા દુશ્મનો ઉભા થવાની સંભાવના છે, પરંતુ તમારા કામ પર તેની કોઈ મોટી અસર થવાની શક્યતા નથી.

પોતાને આર્થિક રીતે સુરક્ષિત અનુભવી શકે છે. જો કે આ વર્ષે તમારો ખર્ચ વધી શકે છે, પરંતુ આવકમાં સાતત્ય રહેવાની સંભાવના છે, જેના કારણે આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન જાળવી શકાય છે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ વર્ષે પૈસા બિનજરૂરી વસ્તુઓમાં ખર્ચવાને બદલે રોકાણ કરો, આમ કરવાથી તમને વધુ લાભ મળી શકે છે.

આ વર્ષની શરૂઆતમાં, તમે આવકના નવા સ્ત્રોતો શોધવામાં સફળ થઈ શકો છો અને તમે ઘણી મોંઘી વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો અથવા તે વસ્તુઓમાં રોકાણ કરી શકો છો જેમ કે મિલકત, જમીન વગેરે. વાહન અને સંપત્તિ રાશિફળ મુજબ આ વર્ષે તમે જમીન, મકાન અથવા સ્થાવર મિલકતથી આશ્ચર્યજનક નફો મેળવવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

વર્ષની શરૂઆતમાં, રાહુ તમારા પાંચમા ઘરમાં અને શનિ તમારા પ્રથમ ઘરમાં રહેશે, જેના કારણે તમને માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.  તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે ચરબીયુક્ત ખોરાક ટાળો અને તમારી દિનચર્યામાં કેટલીક સારી ટેવો શામેલ કરો જેથી તમે સ્વસ્થ રહી શકો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *