Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

દિવાળીનુ રાશિફળ : દિવાળીના દિવસે આ 5 રાશીની કિસ્મત ચમકી જશે.નવા વર્ષ માટે મળશે મોટા સંકેત

મેષ: આજે તમે તમારા ખાસ કામ પૂર્ણ કરવામાં સફળ રહેશો. સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં અને તેને વિશેષ મહત્વ આપવામાં તમારું મહત્વપૂર્ણ યોગદાન રહેશે. યુવાનો તેમના લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે યોગ્ય પ્રયાસો કરશે. તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓની ગતિવિધિઓને અવગણશો નહીં અન્યથા તમે કોઈ ષડયંત્ર અથવા કોઈ પ્રકારની ગુપ્ત યોજનાનો શિકાર થઈ શકો છો.

વૃષભ: વર્તમાન સમયમાં પ્રયત્નો કરવાથી તમને યોગ્ય સફળતા મળશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સારો સુધારો થશે. લાભદાયી યાત્રાનો પણ યોગ છે. વિદ્યાર્થીઓને આજે વાંચન-લેખનમાં રસ ઓછો રહેશે, મન મૂંઝવણમાં રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ યોગ્ય રાખવું, જીવનસાથી સાથે સંતુલન રાખવું ખૂબ જ જરૂરી છે. નાણાંકીય બાબતોમાં આજે ઉધાર લેવાનું કે પૈસા આપવાનું ટાળવાની સલાહ છે.

મિથુન: આજે તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલ કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. વડીલોનો પ્રેમ અને આશીર્વાદ એ તમારા જીવનની સૌથી મોટી સંપત્તિ છે. તમે પરિવારની સુખ-સુવિધાઓમાં પણ સહયોગ કરશો. ગેરસમજના કારણે સંબંધોમાં સમસ્યા આવી શકે છે.

કર્ક: આજે મન પ્રમાણે કામ કરવાથી આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ વધશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ સારી રહેશે. અપરિણીત લોકો સાથે વાદવિવાદ ન કરો નહીંતર મામલો વધુ બગડી શકે છે અને તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. તેથી બીજાની બાબતોમાં ન પડો.

સિંહ: તમે તમારા નજીકના સંબંધીઓને તેમની મુશ્કેલીઓમાં મદદ કરીને આનંદ અનુભવશો. જો પ્રોપર્ટી ખરીદવાનો પ્રોગ્રામ તૈયાર કરવામાં આવી રહ્યો હોય, તો તેના પર ગંભીરતાથી વિચાર કરો. ખોટા પગલા અને ટીકામાં તમારો સમય બગાડો નહીં. તમારી નિંદા થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકોને દિનચર્યામાં થોડો બદલાવ લાવવા માટે આજે જ્ઞાનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં સમય પસાર કરવા કહે છે. પછી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. રોજિંદા અને નિયમિત કામ સરળતાથી ચાલશે. અચાનક તમને કોઈ સારી માહિતી મળશે. નકારાત્મક પ્રવૃત્તિ ધરાવતા લોકોથી દૂર રહો. કોઈ તમને કારણ વગર દોષી ઠેરવી શકે છે અને તમે મૂંઝવણમાં પડી શકો છો. તમારે ભાવનાત્મક સમર્થનની જરૂર પડશે.

તુલા: તમારી યોજનાઓ શરૂ થશે. તમને તમારી મહેનત પ્રમાણે લાભ મળી રહ્યો છે. સામાજિક કાર્યોમાં પણ તમે મહત્વપૂર્ણ યોગદાન આપશો. ઘરના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. તેમની કાળજી લેવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

વૃશ્ચિક: કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. દૈવી શક્તિમાં દ્રઢ વિશ્વાસ રાખવાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. કંઈક નવું શીખવાની ઈચ્છામાં પણ સમય પસાર થશે. વાત કરતી વખતે નકારાત્મક શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરો, કારણ કે આનાથી તણાવ એવી રીતે પેદા થઈ શકે છે કે જે કામ થઈ રહ્યું છે તેમાં અવરોધ આવશે.

ધન: ઘરમાં અતિથિઓનું ખૂબ આગમન થશે અને સમય આનંદથી પસાર થશે. તમે આદર્શવાદી છો અને તમારા સાચા અને ખોટા વર્તનની સમજ તમારા સામાજિક પ્રભાવમાં વધારો કરશે. ઘરની જાળવણીની પ્રવૃત્તિઓ સંબંધિત ખર્ચ વધુ હશે જે તમારા બજેટને અસર કરશે.

મકર: આ સમયે ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં નવી સફળતા લાવશે. તમે તમારી વાતચીતથી તમામ અવરોધોને દૂર કરશો અને ખાસ લોકોને મળશો. તમારી યોજનાઓ બનાવવાની સાથે સાથે તેનો પરિચય આપવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે કેટલીકવાર વધુ પડતો વિચાર કરવામાં સમય લાગી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કેટલાક પડકારો આવી શકે છે.

કુંભ: પરિવારના સભ્યોના સહયોગથી તમારા મોટાભાગના ઇચ્છિત કામ પૂરા થશે. જેના કારણે તમે તણાવમુક્ત રહેશો અને તમારી રુચિને લગતી પ્રવૃત્તિઓમાં સમય પસાર કરશો. કેટલીક નકારાત્મક પરિસ્થિતિઓ તમને પરેશાન કરશે પરંતુ તમે તમારી શ્રેષ્ઠ ક્ષમતા મુજબ ઉકેલો શોધી શકશો. તમારી વાણી અને ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો નહીંતર તમારું કામ બગડી શકે છે.

મીન: ઘરમાં બાળકોની કિલકિલાટની શુભ માહિતીને કારણે ઉત્સાહનું વાતાવરણ બનશે અને નવી વસ્તુઓની ખરીદી પણ શક્ય છે. મિત્રો સાથે મનોરંજન સંબંધિત પાર્ટીનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે. તમારા નજીકના કેટલાક લોકો તમારી વિરુદ્ધ કેટલીક યોજનાઓ બનાવી શકે છે તેથી સાવચેત રહો. પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં જીવવાથી પણ તમારા સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *