Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

તુલા રાશિ : સવંત 2079નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું તમારું નવું વર્ષ કેવું રહેશે ? જાણો

તુલા રાશિના લોકો જીવનના ઘણા ક્ષેત્રોમાં 2023 માં અનુકૂળ સમયનો લાભ લઈ શકે છે. જીવનનું સંતુલન જાળવવા માટે, તમારે જીવનમાં દરેક નાની મોટી બાબતો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. આ વર્ષે તમારા પરિવારમાં થોડી પરેશાની થવાની સંભાવના છે, પરંતુ આવા સમયે તમને શાંત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

ગત વર્ષની સરખામણીમાં આ વર્ષ તમારા શ્રમ અને વધુ સફળતાની દ્રષ્ટિએ પણ શુભ રહેશે. આખું વર્ષ તમે તમારી જાતને જરૂરી આરામ આપવા માટે વ્યસ્ત રહેશો. ચોથા ઘરમાં શનિનું ગોચર તમને મહેનત કરવા માટે પ્રેરિત કરશે. શક્ય છે કે ક્યારેક નિરાશ થઈને તમને લાગે કે તમે આ કામ છોડી દીધું છે પરંતુ પછી તમે તે જ ઉત્સાહથી તે કામ કરવાનું શરૂ કરશો.

વર્ષના મધ્યમાં, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે પારિવારિક સંબંધો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, તમારા પ્રિયજનો સાથે વધુમાં વધુ વાત કરો અને રોજિંદા મુદ્દાઓને શક્ય તેટલી ઝડપથી ઉકેલો. આ રાશિના મહેનતુ જાતકો વર્ષના મધ્યમાં સારા પૈસા કમાશે.

તુલા રાશિનું જીવન 2023 માં થોડું સરળ રીતે આગળ વધી શકે છે. તુલા રાશિના લોકો જેઓ તેમના પ્રેમ સંબંધને લઈને ગંભીર છે તેઓ આ વર્ષે લગ્ન કરી શકે છે. જે લોકો કુંવારા છે અને કોઈની સાથે સંબંધ બાંધવા માંગે છે તેમને આ વર્ષે સફળતા મળી શકે છે.

વિવાહિત લોકોના જીવનમાં પણ પ્રેમ અને શાંતિ રહેશે. તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે કઠોર શબ્દો અને ખરાબ વર્તનથી બચવાનો પ્રયાસ કરો અને તેમના પ્રત્યે આદર અને સમજણ બતાવો. વર્ષ 2023 માં સારા અને તંદુરસ્ત સંબંધો માણવાની આ સૌથી અદભૂત રીત સાબિત થઈ શકે છે.

તુલા રાશિના જાતકો માટે કારકિર્દીના દૃષ્ટિકોણથી તે એકદમ સરેરાશ સાબિત થશે. તુલા રાશિના વ્યાવસાયિક લોકો માટે કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ વર્ષ સરેરાશ કરતાં સારું રહેશે. તમે વર્ષના પ્રથમ કેટલાક મહિનાઓ દરમિયાન પ્રમોશનની અપેક્ષા રાખી શકો છો.

કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ વર્ષનો બીજો ભાગ તદ્દન પડકારજનક હોઈ શકે છે, આથી સાથીદારો અને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો જાળવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જેઓ નોકરીઓ બદલવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તેઓ તેમની વર્તમાન નોકરી છોડીને નવી નોકરીમાં જોડાતા પહેલા યોગ્ય વિશ્લેષણ અને સંશોધન કરે. આ વર્ષે ફ્રેશર્સને પણ તેમની ઇચ્છિત અને સારી નોકરી મળવાની સંભાવના છે.

વર્ષ તમારા પરિવાર માટે અનુકૂળ રહેવાનું છે. તમારા પરિવાર અને સમુદાય સાથેના સંબંધો સુધરશે, અને તમને તેમના પ્રત્યે અથવા સ્થાનિક સમુદાયમાં સારું લાગશે. તમારામાંના કેટલાક તમારા ઘરને સુધારવા અને તમારા પર્યાવરણ ને ખુશ રાખવા માટે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ પગલાં લઈ શકે છે, જે તેને વધુ આકર્ષક બનાવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે સંપત્તિમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકો છો.

વર્ષનો પ્રારંભ બાળકોના દ્રષ્ટિકોણ માટે અનુકૂળ રહેવાનો છે કારણ કે આ સમય દરમિયાન પાંચમા ઘરમાં ગુરુ અને શનિની સંયુક્ત દ્રષ્ટિ છે, જેના કારણે બાળકોનું ધ્યાન અભ્યાસ માં વધુ વધશે. જો તમારા બાળકો ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા માંગતા હોય, તો તેઓ આ સમયગાળા દરમિયાન પ્રતિષ્ઠિત સંસ્થામાં પ્રવેશ લઈ શકે છે.

તુલા રાશિના જાતકોને આ વર્ષે નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પાચન અને વાઇરલ ઇન્ફેક્શન સંબંધિત રોગો તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે, જો કે આ સમસ્યા લાંબા સમય સુધી ચાલવાની નથી. આ વર્ષે તમને ઈજા થવાની સંભાવના પણ છે, આથી તમને કસરત કરવાની અને તમારા શરીરની તંદુરસ્તી અને વજન પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. સારી માનસિક તંદુરસ્તી જાળવવા અને તણાવ ટાળવા માટે તમે તમારા જીવનમાં જે પ્રવૃત્તિઓનો આનંદ માણો છો તેને સામેલ કરો.

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *