Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

કુંભ રાશિ : સવંત 2079 નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

વર્ષ 2023 માં તમારા જીવનમાં શું થવાનું છે, પછી ભલે તે તમારો સારો સમય, ખરાબ સમય અથવા સરેરાશ સમય હોય, જેમાં તમે અનુક્રમે પ્રગતિ, સંઘર્ષ અને પડકારો મેળવવાની શક્યતા. વર્ષ 2023 માં, કુંભ રાશિના લોકોને વારંવાર અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે પરંતુ તમારી મહેનત અને સમર્પણથી તમે સરળતાથી તેમનો સામનો કરી શકશો તેવી શક્યતાઓ છે.

આ વર્ષ કુંભ રાશિના જાતક તેમના સંબંધીઓ અને પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર કરતા જોઈ શકાય છે. આ સાથે, તમે આ વર્ષે લાંબી અને ધાર્મિક યાત્રા પર જવાની યોજના પણ બનાવી શકો છો. તમારા કાર્ય પ્રત્યેની તમારી પ્રતિબદ્ધતાને કારણે, આ વર્ષે તમારે ઘણી યાત્રાઓ કરવી પડી શકે છે અને તમે આ સમયગાળા દરમિયાન આ યાત્રાઓ પર ઘણા પૈસા ખર્ચ કરતા જોવા મળી શકે છે.

આ વર્ષે તમારો ખર્ચ પણ વધારે રહેવાની શક્યતા છે. તમને નોકરી અને વ્યવસાયમાં સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો કે, તમે આ સ્પર્ધાનો લાભ પણ મેળવી શકો છો.

કુભ રાશિ ના પ્રેમ જીવન સરેરાશ રહેવાની સંભાવના છે કારણ કે તમારો લવ પાર્ટનર તમારી સાથે ખૂબ જ અસભ્ય વર્તન કરી શકે છે. પરંતુ તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ સમય દરમિયાન તમારી જાતને હતાશ ન થવા દો. એપ્રિલ મહિનામાં,

તમે તમારા પ્રયત્નોથી તેમને વધુ સારી રીતે સમજી શકશો અને તમે તેમને નમ્ર અને નમ્રતાથી વર્તવા માટે પણ સક્ષમ હશો. વર્ષની શરૂઆતમાં, તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સુસંગતતા અથવા અન્યથા એકબીજાને ન સમજવાને કારણે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે.

આવી સ્થિતિમાં, તેને ધ્યાનથી સાંભળો અને શાંત મન રાખીને તેને સમજાવવાનો પ્રયાસ કરો. કુંભ રાશિ પ્રેમ રાશિફળ મુજબ, આ વર્ષે દરેક મહિનો પસાર થવાથી તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં ગૂંચવણો ઓછી થઈ શકે છે. વર્ષ 2022 ના અંત સુધીનો અમુક સમયગાળો તમારા પ્રેમ જીવન માટે સુખદ અને સારો સાબિત થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિના લોકોના કરિયર વર્ષ 2023 માં ઉતાર -ચડાવથી ભરેલા રહેવાની ધારણા છે. માર્ગ દ્વારા, જે લોકો કોર્પોરેટ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છે અથવા સરકારી નોકરીમાં છે, તેઓ ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારી જાતને શાંત અને સંયમ રાખવાની સખત જરૂર પડી શકે છે કારણ કે એવી શક્યતા છે કે આ સમય દરમિયાન તમારા માટે પરિસ્થિતિ મુશ્કેલ બની શકે છે,

જેના કારણે તમે ચીડિયા બની શકો છો. આવી સ્થિતિમાં, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ સમય દરમિયાન તમારા અધિકારીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે કોઈ પણ પ્રકારની દલીલ કે વિવાદમાં ન પડવું, નહીંતર તમારા વ્યવસાયિક જીવન પર તેની નકારાત્મક અસર પડી શકે છે.

કુંભ રાશિના જાતકો ના આર્થિક જીવન સારું રહેવાની સંભાવના છે. આ વર્ષે તમારી આવક સારી રહેશે પરંતુ તમારો ખર્ચ પણ વધી શકે છે જેના કારણે પરિસ્થિતિ સામાન્ય રહી શકે છે.

આ જ કારણ છે કે તમે વર્ષ 2023 માં તમારી અપેક્ષા મુજબ સંપત્તિ એકઠી કરવામાં નિષ્ફળ રહી શકો છો. જો કે, આ પછી પણ, તમે ચોક્કસપણે આ વર્ષે કેટલાક ઘરેણાં અને રત્નો ખરીદી શકો છો. 2023 કુંભ આર્થિક આગાહી મુજબ આ વર્ષ તમારે સામાજિક અને પારિવારિક પ્રસંગો પર ઘણા પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.

કુંભ રાશિ ના જાતક આ વર્ષ મનસિક તણાવ થી પરેશાન રહી શકે છે. આ સિવાય, આ વર્ષે નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે, ખાસ કરીને પાચન તંત્ર સાથે સંબંધિત રોગો અને કોઈ લાંબી બીમારી પણ ઉભરી શકે છે.

આ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તમારા કામ પર પણ નકારાત્મક અસર કરે તેવી શક્યતા છે. તમને આ વર્ષે તમારા માનસિક સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ ઉપરાંત, તમારી દિનચર્યામાં કેટલીક નવી અને સારી ટેવો જેમ કે સારી ખાવાની ટેવ અને કસરત અને યોગ તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારા સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *