Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

કર્ક રાશિ : સવંત 2079 નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

કર્ક રાશિ ના જાતકો સ્વભાવે ખૂબ જ લાગણીશીલ હોય છે, અને તેમની પ્રથમ પ્રાથમિકતા તેમના સંબંધો હોય છે, અને કદાચ આ જ કારણ છે કે કોઈપણ નિર્ણયો મુખ્યત્વે લાગણીઓના આધારે લેવામાં આવે છે.કોઈ ખાસ તમારા વિશ્વાસને દગો આપી શકે છે, જેના કારણે તમારો વિશ્વાસ તૂટી શકે છે અને તમે તમારા જીવનને નવા સિદ્ધાંતો પર શરૂ કરવાની યોજના બનાવી શકો છો.

આ વર્ષે કર્ક રાશિના લોકો તેમના વર્તન અને ટેવો પર પુનર્વિચાર કરવા આગાહી કરે છે. શનિ કર્ક રાશિના જાતકો માટે તે ઉંડી અને સ્થાયી લાગણીઓ વ્યક્ત કરવા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે.

બૃહસ્પતિ નવા વિચારોને અમલમાં મૂકવા માટે જાતકો ની મદદ કરશે. આ વાંચવા, લખવા, અખબારો અને સામયિકો માટે સાઇન અપ કરવા, ડ્રાઇવિંગ શીખવા, વિદેશી ભાષાનો અભ્યાસ કરવા વગેરે માટે શુભ સમય સાબિત થઈ શકે છે.

જો કે, ગુરુ તમારા કામ, દિનચર્યા અને આરોગ્ય ક્ષેત્રમાં કેટલાક અવરોધો ઊભા કરી શકે છે. કર્ક રાશિના જાતકો માટે મંગળ પ્રતિક્રમણમાં મુશ્કેલ સમય સાબિત થઈ શકે છે કારણ કે તેમને વિવિધ કસોટીઓમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે જેમાંથી તેમને ઘણું શીખવાની જરૂર છે.

કર્ક રાશિના જાતકોને વર્ષના પ્રથમ ત્રણ મહિના માં શુભ પરિણામ હાસલ થશે, પરંતુ વર્ષના મધ્યમાં તમારા સંબંધો સુધરી શકે છે. તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે પ્રેમ અને આદર રહેશે. કર્ક રાશિ ના જાતકો જે હાલમાં સિંગલ છે તેઓ વર્ષના બીજા ભાગમાં યોગ્ય જીવનસાથી શોધી શકે છે.

તમારું સામાજિક અને રોમેન્ટિક જીવન મજબૂત ઉત્સાહથી પ્રભાવિત થવાની શક્યતા છે. તમારા રોજિંદા જીવનમાં પણ, તમે પહેલા કરતા વધુ જીવંત અને ખુશખુશાલ રહેશો. તમે આ વર્ષ દરમિયાન તમારા સામાજિક અસ્તિત્વમાં કેટલાક ઉતાર ચડાવનો સામનો કરી શકો છો.

આ વર્ષ તમારા માટે ઘણું ફળદાયી રહેશે. જીવનના અન્ય ક્ષેત્રોમાં સંભવિત ચિંતા હોવા છતાં, વ્યાવસાયિક જીવન સ્થિર, ઉચ્ચ શ્રમ ઉત્પાદકતા અને સંચાલન સાથે સારા સંબંધો હોવાનું જણાય છે. વર્ષના મધ્યમાં કારકિર્દીની કેટલીક તકો આવી શકે છે.

ફેરફારો કરતા પહેલા કોઈપણ વિષય પર સારા અને ખરાબ પાસાઓ ધ્યાનમાં લેવાની ખાતરી કરો કારણ કે આશાવાદ તમારા માટે સારો સાબિત થઈ શકે છે. તેનો શ્રેષ્ઠ ઉપયોગ નેટવર્કિંગ અને સૌથી વધુ નફાકારક નિર્ણય લેનારાઓ સાથે તમારી જાતને જોડવાનો હોઈ શકે છે. તેના પરિણામ સ્વરૂપે તમે તમારી નોકરી સુરક્ષિત રાખી શકો છો.

. જે વિદ્યાર્થીઓ પહેલાથી જ સારી શાળા અથવા પ્રતિષ્ઠિત સંસ્થામાં છે તેઓ વર્ષના બીજા ભાગમાં સારા પરિણામની અપેક્ષા રાખી શકે છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં ઉપસ્થિત વિદ્યાર્થીઓને અપેક્ષિત પરિણામ ન મળે તેવી શક્યતા છે.

તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ વર્ષ દરમિયાન ધ્યાન ગુમાવશો નહીં અથવા કોઈ પણ વસ્તુથી વિચલિત ન થશો. કર્ક રાશિ ના જાતકો ઉચ્ચ શિક્ષણની ઈચ્છા રાખે છે, જ્યારે ગુરુ એપ્રિલ પછી મીન રાશિ માં બૃહસ્પતિ ગોચર કરશે તો જ વિદ્યાર્થીઓ કોઈ વિક્ષેપ વગર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં સફળતા મેળવી શકે છે.

વર્ષની શરૂઆત સરેરાશ પરિણામ લાવશે. આઠમા ભાવમાં ગુરુના પ્રભાવને કારણે હવામાન સંબંધિત રોગોના કારણે મુશ્કેલી થવાની સંભાવના છે. ખાવા પીવાની સાથે તમારી દિનચર્યામાં સુધારો કરો અને સવારે પ્રાણાયામ કરતી વખતે યોગના રૂપમાં નિયમિત કસરત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

નાણાકીય બાજુ અથવા કોઈ વિરોધીને કારણે માનસિક તણાવ ન લો. વર્ષના ઉત્તરાર્ધમાં સ્વાસ્થ્ય સારું અને સ્થિર રહેશે અને ચડતા ગ્રહના લાભદાયી પાસાઓને કારણે તમારી પાસે સકારાત્મક દૃષ્ટિકોણ અને વિચારો હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *