Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

20 ઓક્ટોબર દિવાળીના નજીકના દિવસોમાં નફો થશે કે બમણી આવક થશે ? જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

મેષ: પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સમય પસાર કરવાથી તમે ભાવનાત્મક રીતે મજબૂત અનુભવ કરશો. સામાજિક સીમાઓ પણ આજે વધશે. આજે તમે બાળકો અને પરિવાર સાથે ખરીદીમાં સમય વિતાવી શકો છો. અવિવાહિત લોકો વચ્ચે સારા સંબંધ રહેવાની સંભાવના છે. ઉતાવળમાં લીધેલા નિર્ણયો આજે બદલવા પડશે.

વૃષભ: જે તમે સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારી ભાવિ યોજનાઓને સાકાર કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. ખાસ કરીને મહિલાઓ પોતાના કામ પ્રત્યે જાગૃત રહેશે અને સફળતા પણ પ્રાપ્ત કરશે. કેટલીકવાર તમારી નાની-નાની વાતો પર ગુસ્સો આવવાથી ઘરનું વાતાવરણ બગડી શકે છે. તેથી આજે તમારા વ્યવહાર પર ધ્યાન આપો. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો કારણ કે તે નાણાકીય સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

મિથુન: આજે તમારી સારી વિચારસરણી તમને કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં મદદ કરી શકે છે. સારા લોકોનો સંપર્ક કરવાથી તમારામાં વધુ સારી રીતે શીખવાની શક્તિ પણ જાગૃત થશે. ચિંતા દૂર થઈ શકે છે. આ દિવસે ભીડવાળી જગ્યાએ જવાનું ટાળવું જોઈએ. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ તરફથી તમારી ટીકા નિરાશાજનક રહેશે.

કર્ક: આજે ભાગદોડ વધુ રહેશે. કામમાં સફળતાથી થાક પણ દૂર કરી શકાય છે, તમારી ક્ષમતા પર વિશ્વાસ રાખો. આ સમયે તમારી ગ્રહોની સ્થિતિ સકારાત્મક છે. તેનો મહત્તમ લાભ લો. વાહન અથવા કોઈપણ યાંત્રિક ઉપકરણનો ઉપયોગ આજે સાવધાની સાથે કરો. આજે કોઈ પ્રકારની ઈજા થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીની બેદરકારીને કારણે અભ્યાસમાં મુશ્કેલી આવશે.

સિંહ: ધાર્મિક કાર્યોમાં રૂચી વધી શકે છે. આજે તમારું કોઈ અટકેલું કામ પૂરું થઈ શકે છે. તમે તમારા ઘરને વ્યવસ્થિત રાખવા માટે કેટલાક ફેરફારોની પણ ચર્ચા કરી શકો છો. આ સમયે નાણાકીય બાબતોમાં ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો જરૂરી છે. તમને છેતરવામાં આવી શકે છે.

કન્યા: આજે તમે તમારી ભૂતકાળની ભૂલોમાંથી શીખો અને વર્તમાનને સુધારવાનું વિચારો. નાણાકીય બાજુ પહેલા કરતા સારી સ્થિતિમાં રહેશે. પરિવારના સભ્યોની નાની-નાની વાતો પર ધ્યાન આપીને તમને ખુશી મળી શકે છે. આજે વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

તુલા: આજે તમારા માટે ગ્રહ અનુકૂળ છે. તમારી યોજનાઓ શરૂ કરવા માટે આ સારો સમય છે. ઘરના વડીલો પાસેથી યોગ્ય માર્ગદર્શન મળી શકે છે. યુવાનોને પણ સફળતા મળવાથી રાહત મળી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. બહુ ઓછા લોકો આનો લાભ લઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: આજનો સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે. મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્ય હાંસલ કરવા માટે તમારી બધી શક્તિ લગાવો અને તમે સફળ થશો. આ સમયે સારી સફળતા મળવાની સંભાવના છે. કોઈ સંબંધી સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દા પર પણ ચર્ચા થશે. પડોશીઓ સાથે કોઈ પ્રકારનો વિવાદ થઈ શકે છે. આઉટડોર પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય બગાડો નહીં.

ધન: આજે કોઈના હસ્તક્ષેપથી મિલકત સંબંધી વિવાદ શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલાઈ જશે. કોઈ નજીકના સંબંધીને મળવાથી તમને રોજિંદી પરેશાનીઓમાંથી રાહત મળી શકે છે. આળસ અને ગુસ્સો તમારા જીવનમાં વસ્તુઓ બગાડી શકે છે. મહેનતુ બનવાનો સમય છે. કેટલાક લોકો તમારી ઈર્ષ્યા કરી શકે છે. પરંતુ તમને કોઈ નુકસાન થશે નહીં. સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *