Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

15 ઓક્ટોબર : શનીદેવ આજે આ 4 રાશિવાળા પર મન મૂકીને વરસશે.જાણો શું કહે છે તમારું આજનું રાશિફળ ?

મેષ: આજે તમારા ઉત્તમ વ્યક્તિત્વ અને વ્યવહારની કુશળતાને કારણે સામાજિક પ્રવૃત્તિમાં તમારી પ્રતિભા લોકોની સામે આવશે. સ્થાન પરિવર્તન સંબંધિત આ એક સારો યોગ બની રહ્યો છે. યુવાનો પોતાની કારકિર્દીને લઈને ખૂબ જ ગંભીર રહેશે. ધ્યાનમાં રાખો કે ક્યારેક આળસ તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામને અટકાવી શકે છે. એટલે કે તે પોતાની કાર્ય ક્ષમતાનું મનોબળ જાળવી રાખશે.

વૃષભ: આજે તમે પારિવારિક અને વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સારું સંતુલન જાળવી શકશો. આ સમયે આર્થિક લાભની પણ મહત્વની શક્યતા બની રહી છે. તમે પૂરા પ્રયત્નો સાથે તમારા કામ પ્રત્યે સમર્પિત રહેશો. પ્રોપર્ટી સંબંધિત કોઈપણ કામ આજે ટાળો. કોઈપણ પેપર વર્ક કરતી વખતે તેનો સંપૂર્ણ અભ્યાસ કરો. કોઈને પૈસા ઉધાર આપતા પહેલા, તેને ચૂકવવા માટે તારીખ નક્કી કરો. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં લાંબા સમયથી ચાલી રહેલ તણાવ આજે દૂર થશે. તમારી પ્રવૃત્તિઓમાં જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ તમારી ચિંતામાં ઘટાડો કરી શકે છે.

મિથુન: આજે મોટાભાગનો સમય ઘરની સ્વચ્છતામાં પસાર થશે. બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવવો અને તેમને માર્ગદર્શન આપવાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધા સંબંધિત કોઈપણ કાર્યમાં સફળતા મળશે. આ સમયે ખર્ચ વધુ થશે. કોઈ નજીકના વ્યક્તિ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. વ્યવસાયમાં કોઈપણ નવા કાર્ય યોજના પર ગંભીરતાથી કામ કરો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે.

કર્ક: આજે અચાનક કોઈ અસંભવ કાર્ય સંભવ થઈ જાય તો મનમાં પ્રસન્નતા રહેશે. આજે વેપારમાં તેજીનું વલણ રહેશે અને તમને લાભ મળશે. કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ પ્રકારની મૂંઝવણ અને બેચેની પણ દૂર થઈ શકે છે. તમારી જાતને ઉર્જાથી ભરેલી અનુભવો. તમારા જરૂરી અને મહત્વપૂર્ણ કાગળો સાચવો. અન્ય પર નિર્ભર રહેવાથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમારો ગુસ્સો કેટલાક સંબંધોમાં ગેરસમજ પેદા કરી શકે છે. વ્યવસાયમાં કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ લેવાનું ટાળો.

સિંહ: ઘરના વડીલોની સલાહ અને અનુભવોનું પાલન કરવું તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમને જીવનના સકારાત્મક સ્તર સાથે રૂબરૂ આવવાની તક પણ મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં પણ રસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ પ્રત્યે બેદરકાર રહેવું બિલકુલ યોગ્ય નથી. નહિંતર તે તમારા પરિણામ પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે.

કન્યા: આજનો દિવસ કોઈ ખાસ વ્યક્તિ માટે લાભદાયક રહેશે. એવી પણ આશા છે કે લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ ચિંતાનું નિરાકરણ આવશે. તમે તમારા વિચારો અને દિનચર્યામાં જે ફેરફારો કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો તે મનની જેમ જ સફળ થશે. નજીકના વ્યક્તિની ઈર્ષ્યા સમાજ અને સંબંધીઓમાં તમારી ટીકા અને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. મન પ્રમાણે સફળતા મળી શકે છે.

તુલા: પ્રભાવશાળી લોકો સાથે લાભદાયક સંપર્ક રહેશે. તેથી તમારા વિચારમાં પણ સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. અટવાયેલા કામ પુરા થવાથી ચિંતા દૂર થશે. વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ સ્પર્ધામાં યોગ્ય પરિણામ મળશે. કોઈપણ નવું કામ શરૂ કરતા પહેલા, દરેક સ્તર વિશે કાળજીપૂર્વક વિચારો. નકારાત્મક પ્રવૃત્તિ ધરાવતા લોકોથી દૂર રહો. કોઈ વ્યક્તિ પર વધુ પડતો વિશ્વાસ કરવો નુકસાનકારક હોઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: કામ છતાં તમે સંબંધો અને મિત્રો સાથે સંપર્કમાં રહેશો. જેથી સંબંધોમાં મધુરતા જળવાઈ રહે. વડીલો સાથેની વાતચીત પણ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ ચિંતા દૂર થશે. પૈસા અને પૈસાની લેવડ-દેવડને લઈને કોઈની સાથે વિવાદ અને તણાવ થઈ શકે છે. માર્ગ દ્વારા, આજનો દિવસ નાણાકીય બાબતોમાં તમારા પક્ષમાં રહેશે. તમે બિન-આવશ્યક ખર્ચા પર નિયંત્રણ કરી શકશો.

ધન: આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક ક્ષેત્રમાં તમારી રુચિ વધશે અને તમારા વ્યક્તિત્વમાં પણ સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. તમારા દરેક કામ સમજી વિચારીને કરો અને તેને શાંતિથી પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. અન્ય લોકોની બાબતોમાં વધુ પડતી હસ્તક્ષેપ ન કરો, નહીં તો તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. કોઈપણ અયોગ્ય કાર્યમાં રસ ન લો. આર્થિક રીતે આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહી શકે છે.

મકર: આજે તમે તમારો સમય સામાજિક કાર્યો અને સુધારણાના કાર્યોમાં પસાર કરશો. તમારું વ્યક્તિત્વ પણ સુધરશે. પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથેની યાત્રા લાભદાયી અને લાભદાયી રહેશે. કોઈ અટકેલું કામ પણ પૂરું થઈ શકે છે. નકારાત્મક પ્રવૃત્તિ ધરાવતા લોકોથી દૂર રહો. કોઈ પ્રોજેક્ટમાં નિષ્ફળતાને કારણે વિદ્યાર્થીઓમાં આત્મવિશ્વાસની કમી આવી શકે છે. આજે તમને વ્યવસાયમાં નવા ઓર્ડર અને કરાર મળી શકે છે.

કુંભ: કોઈ અટવાયેલી સંપત્તિના મામલામાં સફળતાની આશા છે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ સમાચાર પણ પ્રાપ્ત થશે. કોઈ પ્રિય મિત્ર સાથે અચાનક મુલાકાત થવાથી મનમાં પ્રસન્નતા આવશે. વાહન સંબંધિત ખરીદી પણ સારી રકમ છે. કોઈની સાથે વાતચીત કરતી વખતે યોગ્ય શબ્દોનો ઉપયોગ કરો. ગુસ્સો બીજાને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. સંબંધોમાં પણ ખટાશ આવશે. વરિષ્ઠની મદદથી તમે તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા મેળવી શકો છો.

મીન: ઘરમાં વિશેષ મહેમાનોના આગમનને કારણે દિવસ વ્યસ્ત બની શકે છે. ભેટ-સોગાદોની આપ-લેથી ઘરમાં સુખદ વાતાવરણ રહેશે. બાળકોના કિલકિલાટના કોઈપણ સારા સમાચાર ઉત્સવનું વાતાવરણ બનાવશે. ખર્ચ વધુ થશે. તેથી બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર નિયંત્રણ રાખો. અન્ય લોકોની બાબતોમાં દખલગીરી તમને અપમાનજનક સ્થિતિમાં મૂકી શકે છે. તમારીને લગતી કામગીરીને જાળવી રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *