Categories
Astrology

આજનું રાશિફળ 13 ઓક્ટોબર 2022 : કેવો રહેશે તમારો ગુરુવારનો દિવસ? રાશિ મુજબ ભવિષ્ય જોઈ લો

મેષ રાશિ

મેષ રાશિનો સ્વામી મંગળગ્રહ હોય છે. કામકાજ પર વિષેશરૂપ થી ધ્યાન આપવું પડશે. વિદેશમાં ફરવા જવાનો યોગ છે. વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. તમને પરિવારની જીમ્મેદારીઓ અહેસાસ કરવાનો રહેશે. સુખ અને વૈભવમાં વૃદ્ધિ થશે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ થશે. આજનો દિવસ મેષ રાશિવાળા માટે ખુબજ સારો જશે.

વૃષભ રાશિ

વૃષભ રાશિનો સ્વામી શુક્રગ્રહ હોય છે. મન લગાવીને કોઈ કાર્ય કરશો તો આજના દિવસે ધનની પ્રાપ્તિના સંકેત છે. પાર્ટનર સાથે તમારો રિશ્તો મજબૂત રહેશે. પરિવારની સાથે નાની યાત્રા પર જઈ શકો છો. આ રાશિના જાતકો પોતાના પરિવારની ખુશી માટે હરેક કોશિશ કરતા દેખાશે. કામનો ભાર પડશે જેના લીધે થોડો માનસિક તણાવ વધશે. કામકાજ વધારે રહેશે પરંતુ સફળતા મળશે. પ્રવાસના જવાના યોગ છે.

મિથુન રાશિ

આ રાશિનો સ્વામી બુધગ્રહ હોય છે. કોઈ કામ કરતા પહેલા ગાયને લીલું ઘાસ ખવડાવવું અને ભુખ્યાને ભોજન કરાવાથી કામમાં ઉન્નતિ મળશે.આજે આર્થિક લાભ થશે. રોકાણ કરવામાં ફાયદો થશે. જીવન સાથી સાથે સારો સમય વીતશે. ઘરમાં સકારાત્મક વાતાવરણ ઊભું થશે. અટકેલા પૈસા પાછા આવશે. ગુસ્સો ઓછો કરવો. વડીલોની સલાહ લેવી. ધાર્મિક કામમાં મન લાગશે જેથી આર્થિક અને સામાજિક વૃદ્ધિ થશે.

કર્ક રાશિ

કર્ક રાશિનો સ્વામી ચંદ્રગ્રહ હોય છે. લવ મેરેજના યોગ છે અને માતા પિતાનો સહકાર મળશે. નાની મોટી બીમારી આવી શકે છે. તમારી ખાસિયતનો ઉપયોગ તમારા વ્યાવસાયિક અંતરાયો દૂર કરવા માટે કરો.તમારો નાનકડો પ્રયાસ સમસ્યા કાયમ માટે સૂલઝાવી શકે છે.  દિવસનો આરંભ સારો હશે. નવી યોજનાઓ પર કામ ચાલુ થશે તેથી કામકાજમાં વધારો થશે.

સિંહ રાશિ

સિંહ રાશિનો સ્વામી સૂર્યગ્રહ હોય છે. રોજ સવારે તાંબાના લોટામાં સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરવાથી બગડેલા કામ બનશે.આજે પ્રેમ જીવન ખૂબ જ સુંદર રીતે ખીલશે. વ્યાપારી ભાગીદારો સહકાર આપશે. અટકેલા કર્યો પૂર્ણ થશે. કોઈપણ કાર્ય સમજી વિચારીને કરવું. દાંપત્ય જીવનમાં શાંતિ બની રહેશે. સમાજમાં માન પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે

કન્યા રાશિ

કન્યા રાશિનો સ્વામી ગ્રહ બુધ હોય છે. વ્યવસાયમાં લાભ થશે. રોકાણ કરવાનું વિચારતા હોયતો કામ બનશે. ખોટી સંગતથી દૂર રહેવું. બગડેલા કામ બની જશે. જો તમને બાળકના ભવિષ્ય સાથે જોડાયેલ પૈસાનું રોકાણ કરવાની તક મળે છે, તો તે ચોક્કસપણે કરો. તમે એકસાથે અનેક કાર્યોને હાથમાં લઈ શકો છો, જે તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ જશે. યાત્રા ના યોગ બનશે. દામ્પત્યજીવનમાં  થયેલી ગલતફેમી દૂર થશે.

તુલા રાશિ

તુલા રાશિવાળા વિદ્યાર્થીઓને તેમની મહેનતનું ફળ મળશે. જીવનમાં ભાગ દોડ રહેશે. તુલા રાશિનો સ્વામી ગ્રહ શુક્ર હોય છે.  તમારું બુદ્ધિ અને ચાતુર્ય બતાવીને તમામ કાર્ય સમયસર પૂર્ણ કરશો. કોલેજના વિદ્યાર્થીઓને નવી પ્રવૃત્તિ માં સામેલ થવાનો મોકો મળશે. સરકારી અટકેલા કામો પુરા થશે. કામમાં સફળતા મળશે. ઘરમાં સુખ સમૃદ્ધિ આવશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજનો દિવસ વૃષભ રાશિના લોકો માટે સકારાત્મક પરિણામ લાવશે. તમે કાર્યક્ષેત્રમાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી શકો છો. તમને અચાનક ધનલાભ થવાની સાંભવના છે. બારનું ખાવથી બચવું જોઈએ. આર્થિક લાભ થશે પરંતુ ખર્ચ પણ થશે. સફળતા મળશે પણ મેહનત કરવી પડશે. વૃશ્ચિક રાશિનો સ્વામી ગ્રહ મંગળ હોય છે.

ધન રાશિ

ધનું રાશિનો સ્વામી ગુરુ ગ્રહ હોય છે. આ રાશિના જાતકોને વ્યવસાયમાં ધન પ્રાપ્તિના યોગ છે. અઠવાડીયું સારું પસાર થશે. સ્વાસ્થય પણ સુધરશે. વ્યવસાયમાં પાર્ટનર જોડે સારા સબંધ સ્થપાશે. આર્થિક લાભ થશે.  પિતૃક સંપત્તિથી લાભ થશે. આવકમાં ઘણો વધારો થશે જેથી નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત બનશે. રોકાણ કરવાં માટે આ વર્ષ ખુબજ સારું છે.

મકર રાશિ

ઘરનું વાતાવરણ સુખ, સમૃદ્ધિ અને શાંતિથી સુખમય રહેશે. ભાગીદારીવાળા કામમાં વૃધ્ધિ થશે. મકર રાશિનો સ્વામી શનિગ્રહ હોય છે.

કુંભ રાશિ

નોકરીમાં લાભ મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. કુંભ રાશિનો સ્વામી ગ્રહ શનિ હોય છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ બનશે.

મીન રાશિ

મીન રાશિવાળાનો સ્વામી ગ્રહ ગુરુ હોય છે. માતા પિતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. નોકરીમાં થોડા ઉતાર ચડાવ આવશે. યાત્રાનો યોગ બનશે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય વીતશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *