Categories
ધાર્મિક

21 ઓક્ટોબર : લક્ષ્મીમાતા આ રાશિઓ પર કરશે કૃપા.જાણો કેવો રહેશે આજનો અગિયારસનો દિવસ ?

મેષ રાશિ

મેષ રાશિના જાતકો માટે આ રોકાણ કરવામાં બહુજ સારો રહેવાનો છે. ધાર્મિક કામોમાં જોડાવાનો અવસર પ્રાપ્ત થશે. ઘરેલું મહિલાઓ નો દિવસ ઘરમાં પૂજા પાઠ કરવામાં વીતશે. કામની વ્યસ્તતાને કારણે તમે ઘર પરિવાર તરફ ઓછું ધ્યાન આપશો. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે. પેટના દુખાવાની સમસ્યા દૂર થશે. આજે તમને કોઈ જૂની ભૂલ નું અનુભવ થયી શકે છે અને તમારું મન ઉદાસીન થઈ શકે છે. ઘરમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. મેહનત કરવાથી કામ પૂર્ણ થશે.

વૃષભ રાશિ

વૃષભ રાશિના લોકો તકો નો લાભ ઉઠાવવામાં સફળ રહેશે. કાર્ય સ્થળમાં વધુ સમય પસાર થશે. આત્મવિશ્વાસ માં વધારો થશે. તમારા પરિવારના કલ્યાણ માટે સખત મહેનત કરો.વૃષભ રાશિના જાતકો માટે દિવસ શુભ રહેશે. મજબૂત મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસ સાથે કોઈપણ કામ કરશો તો તમને તેમાં અવશ્ય સફળતા  મળશે. વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસમાં લાગશે. સરકારી કામોમાં તમને આર્થિક લાભ મળી શકે છે. નવા પ્રયાસોને વેગ મળશે. આ રાશિના જાતકોપર માતાજી ની કૃપા વરસશે.

મિથુન રાશિ

પરિવારમાં આનંદ અને ઉલ્લાસનું વાતાવરણ બનેલું રહેશે. સમાજમાં માન અને સન્માન વધશે.  સુવિધાઓ માં ભાર મુકવાની તકો માં વધારો થશે. આર્થિક લાભ થશે. સરકારી કામમાં લાભ થશે. અચાનક ધન લાભ થશે. અધિકારીઓ પાસેથી કામનું યોગ્ય પરિણામ પણ મેળવી શકશો . નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખવી પડશે. ગમે ત્યારે તમારા જીવનમાં ખુશી આવી શકે છે. ઘરમાં સકારાત્મક ઊર્જા વધશે. સંચાલકીય જવાબદારી ઓમાં આગળ વધશો.

કર્ક રાશિ

કર્ક રાશિના જાતકો માટે નવી કારકિર્દી સ્પર્શવાનો સમય આવી ગયો છે. મહત્વપુર્ણ કામ માં ઝડપ આવશે. દ્યાર્થીઓને અભ્યાસનું ધાર્યું પરિણામ નહીં મળે. આજે તમારી પાસે તમારા પાડોશી ઉધાર મંગાવ આવી શકે છે, ઉધાર આપતા પહેલા તેની વિશ્વાસપાત્રતા સારી રીતે પારખી લો નહીંતર ધન હાનિ થયી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ માં વધારો થશે. તમારું ભાગ્ય બળવાન બનશે. મોટા અને લાંબા ગાળાના પ્રયત્નો પર શયન કેન્દ્રિત કરો.

કન્યા રાશિ

વ્યવસાયિકતા પર ભાર મુકશો. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા અને સન્માન માં વધારો થશે. કાર્યક્ષમતા માં વધારો થશે. સફળતા માં વધારો થશે.

સિંહ રાશિ

અચાનક ધન લાભ થવાની સાંભવના છે. ઘરના વડીલોની સલાહ લઈને આગળ વધો. ખાનગી કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકો છો. પરિવાર ના સભ્યો અને સબંધીઓનો સાથ અને સહકાર મળી રહેશે.

તુલા રાશિ

આવક અને ખર્ચ વધુ રહેશે. પૈસા રોકાણ કરવા પર ધ્યાન આપો. નોકરી ધંધામાં સારું રહેશે. નાણાંકીય બાબતોમાં સંચાલન રહેશે.મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

ધનુ રાશિ

સુખ સુવિધામાં વધારો થઈ શકે છે. તમારા ઘરના વડીલોની સલાહ ને માન આપો. ધન લાભ થશે. સ્વાસ્થ્ય માં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. અચાનક પૈસા આવશે. ઘરમાં શાંતિ બનાવી રાખવી.

વૃશ્ચિક રાશિ

વ્યવસાય માં સારા યોગ બનશે. નોકરીમાં પ્રોમોશન મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં તકરાર થશે. વડીલોના આશીર્વાદ બની રહેશે. વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. રોકાણ કાર્યમાં સારું રહેશે.

મકર રાશિ

આજે તમારે ફિજૂલખર્ચી કરવાથી પોતાને રોકવું જોઈએ નહીંતર જરૂરત ની સમયે તમારી પાસે પૈસા ની અછત હોઈ શકે છે. મિત્રો તથા પરિવાર સાથે આનંદદાયક સમય. આજે તમને પ્રેમની ગેરહાજરી અનુભવાશે. આજનો દિવસ બહુ શાનદાર રહેશે. ઓફીસ માં બોસનો પુરો સાથ અને સહયોગ મળશે. ઘરમાં શાંતિ બની રહેશે. આર્થિક લાભ થશે.

કુંભ રાશિ

પરિવારના સભ્ય જોડે સારું વાતાવરણ રહેશે. જેના લીધે સકારાત્મક ઊર્જા  વધશે. સુખદાયી યાત્રાના યોગ છે. દામ્પત્ય જીવનમાં સુખ બની રેહશે.

મીન રાશિ

આ રાશિના લોકોનું  દામ્પત્ય જીવન સુખી રહેશે. કોઈના જોડે ઝગડો ના કરો. સફળતા મેળવવા માટે  નાની નાની વાતો માં ધ્યાન ન આપો. વડીલોની સલાહ માનો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *