Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

10 ઓક્ટોબર : આ 3 રાશિના લોકોને મહાદેવના આશીર્વાદથી આજે લોટરી લાગવાની છે.આવકમાં ત્રણ ગણો વધારો થશે.તમારું આર્થિક રાશિફળ શું કહે છે જુઓ

મેષ રાશિ

આ રાશિના લોકોએ તળેલી અને ભુનેલી વસ્તુઓથી દૂર રહો અને નિયમિત વ્યાયામ કરતા રહો,  આજે તમે તમારૂ ધન ધાર્મિક કામોમાં આપી શકો છો જેનાથી તમને માનસિક શાંતિ મળવાની પુરી  સંભાવના છે. સંબંધીઓ અને મિત્રો દ્વારા તમને ભેટ પણ મળશે. મતભેદોની એક લાંબી શૃંખલા ના પાનપાના ના કારણે  તમને સામનજસ્ય બેસવાની મુશ્કેલીઓ આવશે.

વૃષભ રાશિ

બહુ વધારે ખાવાથી બચો અને તમારો વજન ના વધે તેનું ધ્યાન રાખો, બીજાને પ્રભાવિત કરવાની તમારી ક્ષમતા તમને ગણી સકારાત્મક વસ્તુઓ અપાવશે. પ્રેમ નિઃસીમ હોય છે,  બધી સીમાઓના પરે તમે આ વાતો પહેલા પણ સાંભળી હશે. બહાદુરી ભરેલા કદમ અને ફેંસલા તમને અનુકૂળ પુરસ્કાર આપશે.

મિથુન રાશિ

જિંદગીની બહેતરીન વસ્તુઓ ને  શિદ્દતથી મહેસુસ કરવા માટે પોતાના દિલ અને દિમાગ દરવાજા ખોલો. ચિંતાને છોડવાનો આની ઉપર પહેલો કદમ છે. તમારા પિતાની કોઈ સલાહ આજે કાર્યક્ષેત્ર માં તમને ધન લાભ કરાવી શકે છે.

કર્ક રાશિ

નફરતની ભાવના મોંગી પડી શકે છે. આ નતો કેવલ તમારી સહન શક્તિ ગટાડશે, પરંતુ તમારા વવેકનું પણ જંગ લગાવી દેશે અને સંબંધોમાં હંમેશા માટે દરારો લાવી દે છે. જીવનની ગાડીને સારી રીતે ચલાવવા માગો છો તો તમારે પૈસાની અવળ જવળ માં ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે.

સિંહ રાશિ

આજ માટે તમારે ટીમવર્ક પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. તમને કોલાબરેટ કરવાની તક મળે તો તમારે તેનો સ્વીકાર કરવો જોઈએ. નોકરી ધંધાના સ્થળે ગરમાગરમી તમારા દિવસને નકારાત્મક અસર કરી શકે છે. જેથી તેમાં પડશો નહીં અને સ્થિતિનો ઉતાવળમાં તાગ મેળવશો નહીં.

તુલા રાશિ

પરિવાર સાથે ઘરે અથવા વર્ચ્યુઅલ રીતે થોડો સમય પસાર કરવા માટે સારો દિવસ છે. કામ અંગે માંગ થઈ શકે છે અને તમારા યોગદાનની સમીક્ષા કરવામાં આવશે. વધુ પડતો તણાવ તમને થકાવી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે સપથ લો કે, તમે તમારા જૂના જુસ્સાને ક્યારેય મરવા નહીં દો. આજે તમારે નિર્ણયની ફરી સમીક્ષા કરવાનો સમય આવી ગયો છે. દિવસમાં પ્રગતિશીલ પરંતુ સુસ્ત ઉર્જા રહે, તમે જે પણ શરૂ કરો તે ધીમે ધીમે સમાપ્ત કરી શકશો.

ધનું રાશિ

આજે તમને કોઈ અજાણ્યા સ્ત્રોત્ર થી ધન લાભ થયી શકે છે જેના લીધે તમારી ઘણી આર્થિક મુશ્કેલીઓ દૂર થયી જશે. ઘરને લગતી બાબતો તથા ઘરના બાકી રહી ગયેલા કામ પૂરાં કરવા માટે અનુકૂળ દિવસ. આજના અદભુત દિવસે તમારા સંબંધોમાંની તમામ ફરિયાદો તથા તથા રોષ આજે અદૃશ્ય થઈ જશે. તમારી પાસે સમય હશે પરંતુ આ હોવા છતાં તમે એવું કંઈ પણ કરી શકશો નહીં જે તમને સંતોષ આપે.

મકર રાશિ

આર્થિક લાભ તમારી અપેક્ષા મુજબ નહીં હોય. એકબીજાના દૃષ્ટિકોણ સમજીને તમારી વ્યક્તિગત સમસ્યાઓને ઉકેલો. તેમને જાહેરમાં ન લાવો અન્યથા તમારી પ્રતિષ્ઠાને હાનિ થવાની શક્યતાઓ વધુ છે. તમારા પ્રિયપાત્ર સાથે કેટલાક મતભેદો થઈ શકે છે. તમારી પરિસ્થિતિથી તમારા સાથીદારને વાકેફ કરાવવામાં તમને ખાસ્સી મુશ્કેલી પડશે. જો તમે વ્યસ્ત દિનચર્યા પછી પણ તમારા માટે સમય શોધવા માં સમર્થ છો.

કુંભ રાશિ

આજ ના દિવસે તમે ધન સંબંધી સમસ્યા ને કારણે પરેશાન રહી શકો છો. આના માટે તમારે પોતાના કોઈ વિશ્વાસ પાત્ર ની સલાહ લેવી જોઈએ। ખુશખુશાલ-ઊર્જા સભર પ્રેમાળ મૂડમાં તમારો આનંદી સ્વભાવ તમારી આસપાસના લોકો માટે ખુશી તથા આનંદ લાવશે. પ્રેમ જીવન આજે વિવાદાસ્પદ બની શકે છે.

મીન રાશિ

સંતોષી જીવન માટે તમારી માનસિક દૃઢતામાં વધારો કરો. મોડી પડેલી લેણી નીકળતી રકમ પાછી મળતા આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે. મોટી વયના સંબંધીઓ ગેરવ્યાજબી માગણીઓ કરે એવી શક્યતા છે. કામ બાકી હોવા છતાં રૉમાન્સ તથા સામાજિક બાબતો તમારા મગજ પર રાજ કરશે. મફત સમય નો સંપૂર્ણ આનંદ માણવા માટે, તમારે લોકો થી દૂર થવું જોઈએ અને તમારું મનપસંદ કાર્ય કરવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *