Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

22 ઓક્ટોબર : ધનતેરસના રોજ જાણો કેવો રહેશે તમારો દિવસ ? થશે મહાલાભ કે નુકશાન ?

મેષ

ઓફિસમાં વધુ પડતા કામના બોજને કારણે તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધોમાં તણાવ આવી શકે છે. તમારા અસ્થિર વલણને કારણે આજે તમારા પ્રિયને તમારી સાથે એડજસ્ટ કરવામાં ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. દિવસની શરૂઆત થોડી થકવી નાખનારી રહી શકે છે પરંતુ જેમ જેમ દિવસ આગળ વધશે તેમ તમને સારા પરિણામ મળવા લાગશે. દિવસના અંતે, તમને તમારા માટે સમય મળશે અને તમે નજીકના વ્યક્તિને મળીને આ સમયનો સારો ઉપયોગ કરી શકશો.

વૃષભ

તમારા મનની નિખાલસતાથી વાત કરવામાં ડરશો નહીં. એવું કહેવાય છે કે સ્ત્રી શુક્ર અને પુરૂષ મંગળના નિવાસી છે, પરંતુ આ દિવસે વિવાહિત શુક્ર અને મંગળ એકબીજામાં વિલીન થઈ જશે. ટીવી પર મૂવી જોવી અને તમારી નજીકના લોકો સાથે ચેટ કરવી – આનાથી વધુ સારું શું હોઈ શકે? જો તમે થોડો પ્રયત્ન કરશો તો તમારો દિવસ આ રીતે પસાર થશે.

મિથુન

તમારી ક્રિયાઓ પાછળ પ્રેમ અને દ્રષ્ટિની ભાવના હોવી જોઈએ, લોભનું ઝેર નહીં. પ્રેમીઓ એકબીજાની પારિવારિક લાગણીઓને સમજશે. આજે તમારી પાસે તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર કરવા માટે પૂરતો સમય હશે. આજે તમારો પ્રેમ જોઈને તમારો પ્રેમી દંગ રહી જશે. આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરી એકવાર પ્રેમમાં પડી જશો. આ રાશિના યુવાનો આજે તેમના જીવનમાં પ્રેમની ઉણપ અનુભવશે.

કર્ક

સાંજે તમને ખ્યાલ આવશે કે તમે કેટલો કિંમતી સમય વેડફ્યો છે. તમારા જીવનસાથી તમારી જરૂરિયાતોને અવગણી શકે છે, જેના કારણે તમે ચિડાઈ શકો છો. આજે તમારી પાસે પૂરતો સમય હોવાની સંભાવના છે, પરંતુ ખ્યાલી પુલાવ રાંધવામાં આ અમૂલ્ય ક્ષણોને વેડફશો નહીં. કંઈક નક્કર કરવાથી આવનારા અઠવાડિયે સારામાં મદદ મળશે.

સિંહ

તમારા જીવનસાથી સાથે બહાર જમવાથી અથવા સાંજે મૂવી જોવાથી તમને હળવાશ અને આનંદનો અનુભવ થશે. આજે તમે તમારી જાતને કુદરતી સૌંદર્યમાં તરબોળ અનુભવશો. તમે તમારી છુપાયેલી પ્રતિભાનો ઉપયોગ કરીને દિવસને મહાન બનાવશો. તમારા જીવન સાથી સાથે, તમે ફરી એકવાર પ્રેમ અને રોમેન્ટિકવાદથી ભરેલા જૂના દિવસો જીવી શકશો. પ્રવાસમાં કોઈ સુંદર અજાણી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરવાથી તમને સારું લાગે છે.

કન્યા

જે લોકો તેમની રજાઓ તેમના પ્રિય સાથે વિતાવી રહ્યા છે, તે તેમના જીવનની સૌથી યાદગાર ક્ષણોમાંથી એક હશે. જો તમે ઇચ્છો તો, તમે સ્મિત સાથે સમસ્યાઓને દૂર કરી શકો છો અથવા તમે તેમાં ફસાઈને પરેશાન થઈ શકો છો. તમારે પસંદગી કરવાની છે. તમારા જીવન સાથી સાથે, તમે ફરી એકવાર પ્રેમ અને રોમેન્ટિકવાદથી ભરેલા જૂના દિવસો જીવી શકશો. કોઈને કામ આપતા પહેલા, તમારે તે કામ વિશે જાતે માહિતી એકત્રિત કરવી જોઈએ.

તુલા

પરંતુ તમે વિચારતા હતા કે તમે જે વ્યક્તિ પર તમારી આંખો બંધ કરીને વિશ્વાસ કરી શકો છો તે તમારો વિશ્વાસ તોડી શકે છે. તમને પ્રેમના સકારાત્મક સંકેતો મળશે. આજે તમે ઓફિસથી ઘરે પાછા આવી શકો છો અને તમારું મનપસંદ કામ કરી શકો છો. તેનાથી તમારા મનને શાંતિ મળશે. જો તમે લાંબા સમયથી તમારા લગ્નજીવનમાં નાખુશ છો, તો આજે તમે સ્થિતિ સુધરતી અનુભવી શકો છો. આજે તમે બધી ચિંતાઓ ભૂલીને તમારી સર્જનાત્મકતાને બહાર કાઢી શકશો.

વૃશ્ચિક

આ રાશિના લોકોએ આજે ​​પોતાને સમજવાની જરૂર છે. જો તમને લાગે છે કે તમે દુનિયાની ભીડમાં ક્યાંક ખોવાઈ ગયા છો, તો તમારા માટે સમય કાઢો અને તમારા વ્યક્તિત્વનું મૂલ્યાંકન કરો. જો તમે લાંબા સમયથી તમારા લગ્નજીવનમાં નાખુશ છો, તો આજે તમે સ્થિતિ સુધરતી અનુભવી શકો છો. કામ કરતા પહેલા તેના વિશે સારું કે ખરાબ ન વિચારો, પરંતુ તમારી જાતને એકાગ્ર કરવાનો પ્રયાસ કરો, જેથી બધા કામ સારી રીતે થઈ શકે.

ધનુ

રોમેન્ટિક લાગણીઓમાં અચાનક ફેરફાર તમને ખૂબ જ પરેશાન કરી શકે છે. ફાયદાકારક ગ્રહો આવા ઘણા કારણો બનાવશે, જેના કારણે તમે આજે પ્રસન્નતા અનુભવશો. તમારી વ્યસ્ત દિનચર્યાને કારણે, તમારા જીવનસાથીને બાજુમાં પડ્યાનો અનુભવ થઈ શકે છે, જે સાંજે વ્યક્ત થવાની સંભાવના છે. ઈન્ટરનેટ સર્ફિંગ કરવાથી તમારા જ્ઞાનમાં વધારો થઈ શકે છે સાથે જ તમારી આંગળીઓને સારી કસરત પણ મળી શકે છે.

મકર

તમારો બદલાયેલો વ્યવહાર તેમના માટે ખુશીનો સ્ત્રોત સાબિત થશે. જીવનમાં નવો વળાંક આવી શકે છે, જે પ્રેમ અને રોમાંસને નવી દિશા આપશે. આજે તમે તમારો મોટાભાગનો સમય એવી વસ્તુઓ પર વિતાવી શકો છો જે તમારા માટે જરૂરી નથી. શક્ય છે કે આજે તમારા જીવનસાથી સુંદર શબ્દોમાં કહી શકે કે તમે તેમના માટે કેટલા મૂલ્યવાન છો. ઉતાવળ કરવી સારી નથી, તમારે કોઈપણ કાર્યમાં ઉતાવળ ન બતાવવી જોઈએ. તેનાથી કામ ખરાબ થવાની શક્યતા વધી જાય છે.

કુંભ

આ રાશિના લોકો ખૂબ જ રસપ્રદ હોય છે. ક્યારેક તેઓ લોકોની વચ્ચે ખુશ રહેતા હોય છે તો ક્યારેક એકલા હોય છે, જો કે એકલા સમય પસાર કરવો એટલું સરળ નથી, તેમ છતાં આજે તમે ચોક્કસ તમારા માટે થોડો સમય કાઢી શકશો. તમારા જીવનસાથીના પ્રેમમાં તરબોળ થઈને તમે તમારી જાતને રજવાડાનો અનુભવ કરાવી શકો છો. આજે તમારા સારા ગુણોની ચર્ચા ઘરમાં થઈ શકે છે.

મીન

આજે તમને લાગશે કે પ્રેમ જ દુનિયાની દરેક સમસ્યાની દવા છે. જો તમને લાગતું હોય કે કેટલાક લોકો સાથે સંગત રાખવું તમારા માટે યોગ્ય નથી અને તેમની સાથે રહીને તમારો સમય વેડફાય છે, તો તમારે તેમની કંપની છોડી દેવી જોઈએ. તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે વિશ્વાસનો અભાવ હોઈ શકે છે. જેના કારણે આજે વિવાહિત જીવનમાં તણાવ રહી શકે છે. તમારા માટે સારો સમય કાઢવો સારું રહેશે. તમારે તેની પણ સખત જરૂર છે. જો તમે તમારા મિત્રોને આમાં સામેલ કરશો તો મજા બમણી થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *