Categories
Uncategorized

8 ઓક્ટોબર રાશિફળ : આ રાશિના જાતકોને લાગશે જબરજસ્ત લોટરી.પ્રગતિના નવા દ્વાર ખુલશે .જાણો તમારો આજનો દિવસ કેવો જશે

મેષ રાશિ

આજનો દિવસ સફળ છે, પરંતુ તમારી વાણી અને વર્તનને સંતુલિત રાખવા જરૂરી છે. ઓછા નફાથી સંતોષ માનીને જ દિવસનો લાભ લઈ શકાય છે, અન્યથા વધુ નફાની તકમાં ચર્ચા રહી શકે છે અને મામલો હાથમાંથી નીકળી શકે છે. જોખમી રોકાણ માટે સમય સારો છે, તેમ છતાં નિષ્ણાતની સલાહ લો.

વૃષભ રાશિ

આજે વ્યસ્તતા વધશે. તમે આજે કામનો બોજ થોડો વધારે અનુભવશો. કાર્યસ્થળની સાથે, સામાજિક ક્રિયા-પ્રતિક્રિયાઓ માટે સમય આપવાથી સમસ્યા ઊભી થશે. ઘરના વડીલોની મદદથી આનો પણ ઉકેલ આવશે. ગીચ સ્થળોએ જવાનું ટાળો.

મિથુન રાશિ

આજે તમે મૂંઝવણની સ્થિતિમાં રહેશો. મનની અનિશ્ચિત સ્થિતિમાં રહેવાથી લાભની તકો જઈ શકે છે, પરંતુ આજે તમારા સંતોષી સ્વભાવને કારણે તમારું મન ઉદાસ રહેશે નહીં. માતા અથવા અન્ય કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની સલાહ લીધા પછી કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ કરો.

કર્ક રાશિ

આજે સંપત્તિ અને સુખમાં વિસ્તરણ થશે અને જીવનધોરણ તેમજ ખોરાકનું પ્રમાણ વધશે. તમે કોઈ વૃદ્ધ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. નોકરી ધંધામાં ભાગીદારી અને સહકર્મીઓનો સહયોગ પૂરતા પ્રમાણમાં ઉપલબ્ધ થશે. સંતાન તરફથી શુભ સમાચાર મળશે

સિંહ રાશિ

સિંહ રાશિના જાતકોની પિતાના આશીર્વાદ અને સહકારથી કોઈપણ સંપત્તિ મેળવવાની ઈચ્છા આજે પૂરી થશે. જે લોકો આજે કામ કરવા જઈ રહ્યા છે તેમને કાર્યક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રિય અને વરિષ્ઠોની વાતો અને વર્તનને કારણે મનોબળ વધશે.

કન્યા રાશિ

આજે તમે સાવધાનીથી કામ કરશો, છતાં સફળતામાં શંકા રહેશે. વ્યવહારિકતાના અભાવને કારણે લાભો જોઈએ તેટલા ઉપલબ્ધ થશે નહીં. ઘરમાં અથવા બહાર બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે, તેથી તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. સાંજે લગ્નમાં જવાની તક મળી શકે છે.

તુલા રાશિ

તમને અન્યની મદદ કરવામાં રાહત મળશે, તેથી આજનો દિવસ દાનમાં વિતાવશો. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી તરફેણમાં કેટલાક ફેરફારો થઈ શકે છે, જે તમારી કાર્ય કુશળતામાં વધારો કરશે પરંતુ સહકર્મીઓનો મૂડ બગડી શકે છે પરંતુ તમે સારી રીતથી વાતાવરણને સામાન્ય બનાવશો.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજનો દિવસ તમારા માટે પ્રતિકૂળ રહેશે. તમે જે પણ કામ કરવાનું મન કરશો તેમાં પ્રથમ આળસ અને પાછળથી કોઈના ખોટા માર્ગદર્શનને કારણે અવરોધો આવી શકે છે. જીવનની દિશા નવો વળાંક લેશે. વ્યવસાય અથવા અન્ય પારિવારિક ધાર્મિક કારણોસર મુસાફરીની શક્યતાઓ રહેશે.

ધનું રાશિ

આજનો દિવસ મિશ્ર ફળદાયી રહેશે. પૈસા સંબંધિત બાબતોને લઈને તમે વધુ બેચેન રહી શકો છો. જો ક્યાંયથી આશા ના દેખાય તો મનમાં નકારાત્મક લાગણીઓ આવી શકે છે. આજે કોઈની પાસેથી મદદની અપેક્ષા રાખશો નહીં અથવા કંઈપણ માગશો નહીં, ભવિષ્યમાં વર્તન ખરાબ થઈ શકે છે.

મકર રાશિ

આજનો દિવસ તમારા માટે પ્રોત્સાહક છે. તમને મોટા ભાઈ બહેનોનો સહયોગ મળશે. આજે તમે જોખમી કામમાં પણ હાથ મૂકી શકો છો. સેલ્સ માર્કેટિંગના લોકો આ અઠવાડિયે તેમના લક્ષ્ય વિશે વિચારશે. જો શક્ય હોય તો ભીડની આસપાસ જવાનું ટાળો.

કુંભ રાશિ

આજે તમે કામના ધંધામાં વધારે સમય પસાર કરી શકશો નહીં, તેમ છતાં તમે થોડા સમયમાં ખર્ચ કાઢી શકશો. મહત્વના કાર્યોને મુલતવી રાખશો નહીં, અન્યથા તે પૂર્ણ થવામાં શંકા રહેશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન કરવા અંગે ચર્ચા થશે. કેટલીક જરૂરી વસ્તુઓ ખરીદશે.

મીન રાશિ

આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો પરેશાન કરી શકે છે અને કોઈ કિંમતી વસ્તુ ચોરાઈ જવાની સંભાવના છે. સંતાનોના શિક્ષણમાં આનંદ થશે અથવા કોઈપણ સ્પર્ધામાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે. સાંજે કોઈ અટકેલા કામ પૂર્ણ થવાને કારણે આજે તમને સફળતા મળશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *