Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

26 ઓક્ટોબરથી આ રાશિઓનું ચમકી જશે ભાગ્ય.બુધ દેવની કૃપાથી થશે માલામાલ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયગાળા પર રાશી બદલે છે જેની સીધી અસર તમામ રાશિઓમાં જોવા મળે છે. ૧૦સપ્ટેમ્બરના રોજ બુધ દેવ કુમારિકામાં પાછો ફર્યો હતો હવે ૨ ઓક્ટોબરના રોજ કુમારિકા પથરાય છે. કુમારિકા એ પારોનું ઉચ્ચ રાશિ છે. ત્યારબાદ ૨૬ ઓક્ટોબરના રોજ બુધ ગ્રહ તુલા રાશિમાં ભ્રમણ કરશે જેની અસર તમામ રાશિઓમાં જોવા મળેશે. જો કે આ પરિવહન કેટલાક રાશિના સંકેતો માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

મેષ

કુટુંબ સાથેની સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ તમને ખુશ રાખશે. કોઈ તમને મદદ કરી શકે છે. તમારી ખ્યાતિ વધશે. તમે સરળતાથી અન્યને આકર્ષિત કરશો. પૈસા કમાવવાની નવી તકો નફો આપશે. જીવનમાં કેટલાક પડકારો હોઈ શકે છે. તમે સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ સાથે તેમનો સામનો કરી શકશો. આર્થિક યોજનાથી સંબંધિત કોઈપણ લક્ષ્ય સરળતાથી મળશે.

વૃષભ

રોકાણ કરતા પહેલા અનુભવી વ્યક્તિના માર્ગદર્શનને માર્ગદર્શન આપવાની ખાતરી કરો. આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમને વિશેષ ફાળો મળશે. નજીકના કોઈના સારા સમાચાર મેળવવાની સંભાવના છે. ધ્યાન અને વિચારમાં થોડો સમય પસાર કરો. વડીલ સભ્યોનું સન્માન કરો. ધાર્મિક સંસ્થાઓમાં તમારું યોગદાન તમારી પ્રતિષ્ઠા વધારશે.

મિથુન

બુધ દેવની કૃપાથી, તમને નસીબનો સંપૂર્ણ ટેકો મળશે. વર્તમાન વ્યવસાય સાથે, નવા કામમાં તમારી રુચિ વધશે. લવ લાઇફ ખુશ થશે. કોઈ પ્રોજેક્ટ પર મોટી સફળતા મળી શકે છે. વ્યવસાય ક્ષેત્રના તમામ નિર્ણયો તમારી તરફેણમાં રહેશે. તમારી પ્રતિભા લોકોની સામે આવશે. જો તમે ઘરમાં પરિવર્તનની યોજના કરી રહ્યા છો, તો સમય સાચો છે.

કર્ક

પૈસાથી સંબંધિત કોઈપણ પ્રકારનો વ્યવહાર ન કરો. તમારા કર્મ પર વિશ્વાસ કરો. તમારો પ્રભાવ ક્ષેત્રમાં રહેશે. યુવાનો કારકિર્દીમાં સકારાત્મક પરિણામો મેળવી શકે છે. નવી જવાબદારી કામમાં વધારો કરી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી અને પરિવારને સમય આપી શકશો. ક્ષેત્રમાં કરવામાં આવેલા ફેરફારો સકારાત્મક પરિણામો આપશે.

સિંહ

ખર્ચાળ વસ્તુ માટે ખરીદી પણ શક્ય છે. વિદ્યાર્થીઓને સારા પરિણામ મળશે. પરિવારને ઘણો ટેકો મળશે. ભાગીદારીનું કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. વિદેશ મુસાફરીની સંભાવના હશે. ઘરના સાથીઓ પ્રેમ લગ્ન માટે સંમતિ આપશે. સતત અશાંતિથી રાહત મળશે.

કન્યા

તમારા રાશિ સાથે બુધ સંક્રમણ બીજા સ્થાને રહેશે. જેને સંપત્તિ અને ભાષણનું સ્થાન માનવામાં આવે છે. આ સમયે તમે પૈસા મેળવી શકો છો. વ્યવસાયને અંતિમ સ્વરૂપ આપવાના વિશેષ સોદાને કારણે ડબલ નફો થાય છે. લોકોના માર્કેટિંગ માટે સમય વધુ સારી રીતે સાબિત થશે.

ધન

તે આવક અને નફોનું સ્થળ માનવામાં આવે છે. આ સમયે તમારી આવક વધશે. વ્યવસાય અને કારકિર્દી સારી સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મીઠાશ હશે. એક મોટી પોસ્ટ પણ મળી શકે છે. સમય રોકાણ માટે અનુકૂળ છે.

મીન

આ સમયે નવી નોકરીની દરખાસ્ત આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણનો સરવાળો પણ છે. તમે વાહન ખરીદવા માટે તમારું મન પણ બનાવી શકો છો. ઘરના અપરિણીત સભ્ય માટે સંબંધ આવી શકે છે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની સહાયથી કોઈપણ મુશ્કેલ કાર્ય પૂર્ણ કરી શકાય છે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *