Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

ગુરુવાર લવ રાશિફળ : આ લોકો એકાંતના સ્થળે રોમાન્સ માણશે.સિંગલ્સને ખૂબસૂરત ગર્લફ્રેન્ડ મળશે

મેષ રાશિ

લવ લાઇફ સકારાત્મક રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આજે તમે સામાજિક કાર્યો અને મિત્રો સાથે વિતાવશો. લવ પાર્ટનર પર પૈસા ખર્ચ થશે. વડીલોને ફાયદો થશે અને તેમનો સહયોગ મળશે. તમે પ્રવાસ કે પર્યટનનું સફળતાપૂર્વક આયોજન કરી શકશો.

વૃષભ રાશિ

વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. લવ લાઈફમાં તમારો દિવસ સારો રહેશે. મિત્રો અને લવ પાર્ટનર પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં સુખ શાંતિ રહેશે.

મિથુન રાશિ

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ અનુકૂળ રહેશે. આજે તમારે થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. તમે થાક અને સુસ્તી અનુભવશો. તે અપેક્ષા મુજબ કામ કરશે નહીં. તમારા મનમાં ચિંતા રહેશે. લવ લાઈફ સામાન્ય રહેશે.

કર્ક રાશિ

અવિવાહિત લોકોના વિવાહ થશે. મન પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે. ખાવા પીવામાં સાવધાની રાખો, નહીંતર સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. પરિવારમાં થોડી અશાંતિ રહેશે. જીવનસાથી અથવા બાળકો સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ

તમારા જીવનસાથી સાથે ભાવનાત્મક જોડાણ પણ વધશે. પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં પણ તમને તમારા પ્રિયજનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આજે તમે પોતાના જીવનસાથી જોડે ગરમજોષી નો અનુભવ કરશો. જીવનસાથી જોડે આનંદ કરી શકશો. બને ને જે ગમે તે કરો. તેનાથી આપસી પ્રેમ અને એક બીજા જોડે લાગણીનો અનુભવ થશે.

કન્યા રાશિ

તમારા લગ્ન જીવન માટે ખૂબ જ શુભ ફળ આપનાર છે. તમારા દાંપત્ય જીવનમાં ખુશીઓ વધશે તેમજ તમારા જીવનસાથી સાથેનો તમારો સંબંધ મજબૂત રહેશે.  તમે અતિરિક ખુશીમાં મગ્ન થઈને પોતાના સાથી માટે કઈ કરી ગુજરી જવાની સ્થિતિમાં છો. આ દિવસોમાં તમે બંને રોમાન્ટિક મૂડ માં મગ્ન રહેશો. આજના દિવસે તમે તમારા જીવનસાથી ને કોઈ ઉપહાર ભેટમાં આપો.

તુલા રાશિ

તમારી લવ લાઈફની વાત કરીએ તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. તમારા પ્રેમ લગ્ન થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. આજે જો તમે પોતાના પ્રેમ જીવન વિશે પોતાના દોસ્ત અથવા પરિવારવાળા જોડે કોઈ નવી પ્રગતિનો ખુલાસો કરવા જઈ રહ્યા છો તો થોડી રાહ જોવામાં જ તમારી ભલાઈ છે. કેમ કે આ નિર્ણય તમારું ભવિષ્ય બદલી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

તમારા જીવનસાથી સાથેનો તમારો સંબંધ નબળો પડી રહ્યો હોય તેવુ લાગી રહ્યુ છે. નાની બાબતોમાં તમારી વચ્ચે ગેરસમજ થઈ શકે છે. અગર તમે વિવાહપરાંત સબંધ માટે કોઈના ભડકાવા માં આવી રહ્યા છો તો , થોડી વાર શાંતિ થી બેસીને પોતાના પાર્ટનરની ખાસિયતો વિશે વિચારો. તમે તે જ રસ્તો સ્વીકારો જે જીવનની લાંબી રેશમાં તમારા બને માટે લાભદાયક રહે.

ધન

રોમેન્ટીક લાઇફ વિશે વાત કરીએ તો તમને આ સમયગાળામાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે તમે તમારા પ્રેમનું સામર્થ્ય વિશે જાણશો અને તે પણ તમારા વિશે જાણશે. તમારો જીવનસાથી તમને શારીરિક, માનસિક અને બૌદ્ધિક રૂપથી તમને સંતુષ્ટ કરશે. રોમાન્સ ની દ્રષ્ટિએ આજનો તમારો દિવસ ખૂબ સારો રહેશે.

મકર

આજે તમને તમારા પાર્ટનરના પ્રેમની અનુભૂતિ થશે. તમારો સાથી તમને પ્રેમ ભર્યો ભરપૂર સાથ આપશે, જેનાથી પરિવારમાં આજે ખુશીઓ આવશે.

કુંભ રાશિ

આજે તમે એવો સબંધ જેને તમે અપૂર્ણ માણો છો તેને પૂરો કરવા વિશે વિચારશો. આજે તમે દરેક પ્રકારના જુઠા વાયદા ભૂલીને સાચી વસ્તુ તરફ જશો. પુરા આત્મવિશ્વાસ સાથે જીવનમાં આગળ વધશો.

મીન રાશિ

આજે તમારી પારિવારિક સંપત્તિમાં વધારો થશે. તમે તમારા વર્તમાન સબંધ પર ધ્યાન આપો. તુલના કરવાથી તમારા સંબંધમાં કડવાહટ આવશે. તમે તમને પ્રેમ કરે એવા જીવનસાથી ની તલાશ માં છો. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *