Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

આવતા ૨૪ કલાકમાં આ રાશિના જાતકોનો ચારેય દિશાઓમાં ડંકો વાગી જવાનો છે, ગણેશજી પ્રસન્ન થઈને કરોડપતિ બનવાનું વરદાન આપશે

મેષ રાશિ

અમુક તણાવ અને તકરાર તમને ચીડિયા અને બેચેન બનાવી શકે છે.  તમને ગમે ત્યાંથી નોકરીની ઓફર મળશે, કોઈને પૈસા ઉધાર ન આપો. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. પરિવારના સભ્યો તમારા ભવિષ્યને લઈને ચિંતિત રહેશે. બીજાનું અપમાન કરવાનું ટાળો.

વૃષભ રાશિ

તમે દિવસભર વ્યસ્ત રહેશો. તમે મંદિરની મુલાકાત લેવા અથવા કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરી શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ ઉકેલવામાં મદદ મળશે. જીવનશૈલી પર ખર્ચ ઓછો કરવો જરૂરી છે. ધંધામાં અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના રહેશે. તમારું મન ખૂબ જ સંવેદનશીલ રહેશે અને તમે માનસિક રીતે અસ્વસ્થ રહેશો. રચનાત્મક કાર્ય કરશો.

મિથુન રાશિ

નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવના રહેશે. ઓફિસમાં તમારે વધુ સમય પસાર કરવો પડશે. આધ્યાત્મિક ગુરુ અથવા વડીલ તમારી મદદ કરી શકે છે. હરીફો તમારા પર હાવી થઈ શકે છે. તમારું મન ચિંતામાં રહેશે, જેના કારણે મૂંઝવણની સ્થિતિ સર્જાશે. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. કોઈ વૃદ્ધ વ્યક્તિનો અભિપ્રાય તમારા તૂટેલા સંબંધોને આકાર આપશે.

કર્ક રાશિ

સરકારી અધિકારીઓનો સંપર્ક કરવામાં આવશે. હાલનો સમય તમારા માટે ખુશીનો રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. ત્રીજી વ્યક્તિની દખલઅંદાજી તમારા અને તમારા પ્રિય વ્યક્તિ વચ્ચે મડાગાંઠ ઊભી કરશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. બિઝનેસ વધશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિને મળવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સંતાન સુખ મળશે.

સિંહ રાશિ

પર્યટન સ્થળ પર જવાથી મન ખૂબ ખુશ થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. જો તમે સિંગલ છો, તો તમારા માટે કોઈ સંબંધ આવી શકે છે. ભૂતકાળમાં કરેલી મહેનતનું ફળ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પ્રમોશન કે પ્રશંસા મળવાની સંભાવના છે. સાંજ સુધીમાં ધનની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમને કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરવાનું મન થશે.

કન્યા રાશિ

જ્યાં સુધી તમે તેને પૂર્ણ કરવા સક્ષમ ન હો ત્યાં સુધી વચન ન આપો. તમારો હાલનો સમય ખૂબ જ સરસ છે. ધાર્મિક કાર્ય અને પ્રવાસ માટે સમય સાનુકૂળ છે. મિત્રો અને સ્વજનો સાથેની મુલાકાતથી આનંદ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વિદ્યાર્થીઓને વધુ મહેનત કરવાની જરૂર છે. જીવનસાથીના સહયોગથી કાર્ય પૂર્ણ થશે. વેપારમાં લાભ થવાની સંભાવના છે.

તુલા રાશિ

જે પણ તમને મળે છે તેની સાથે નમ્રતાથી અને આનંદથી વર્તો. જો તમે બહાર જવાનું વિચારી રહ્યા હોવ તો વધુ સારું રહેશે. હાલનો સમય પીડાદાયક બની શકે છે. કાળજી રાખો. પરિવાર અને બાળકો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ગેરસમજો દૂર થશે. તમારા મજબૂત મનોબળ અને સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસથી દરેક કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે.

વૃશ્ચિક

કોઈપણ નિર્ણય લેતા પહેલા ઠંડા મનથી વિચાર કરો. ઉત્સાહ અને ધ્યાનની ગુણવત્તા કોઈપણ કાર્યને વધુ સારી રીતે કરવામાં મદદ કરશે. કોઈ મોટી યોજનાઓ અને વિચારો દ્વારા તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને દોડવાનો લાભ મળશે.

ધનું રાશિ

વાણી પર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. દૈનિક કાર્યમાં દિવસ પસાર થશે. પારિવારિક સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર કાબૂ રાખો. વ્યાવસાયિક બાબતોનો સરળતાથી ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરો. નવી વસ્તુઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રની મદદ લો.

મકર રાશિ

બાળકો નાખુશ રહી શકે છે, વિદ્યાર્થીઓ કોઈ વાતને લઈને મૂંઝવણમાં પડી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્ય સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. નાણાકીય સમસ્યાઓના સંકેતો છે. નોકરીમાં કરેલો બદલાવ ઘણો લાભદાયી રહેશે, દરેક પગલું સાવધાનીપૂર્વક ઉઠાવવાની જરૂર છે.

કુંભ રાશિ

અંગત કામમાં સામેલ થશે. ખર્ચા વધશે, પરંતુ તેની ચિંતા કરશો નહીં. તમારું મન ભટકી શકે છે અને તમે તમારા જીવનસાથી અને કોઈ બીજા વચ્ચે ભાવનાત્મક વલણ અનુભવશો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિની નજીક ન રહેવું.

મીન રાશિ

તમને કોઈ નવું કામ મળશે, પરંતુ જેમ જેમ તમને તે મળશે, તમને ઘણા ગેરફાયદા પણ થશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન દિવસને સરસ અને આનંદમય બનાવશે. જૂની વાતો યાદ કરીને તમારો હાલનો સમય બગાડો નહીં.  તમે કોઈ વાતને લઈને ચિંતિત રહેશો, ઘરમાં કોઈ બીમાર હોઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *