Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

19 ઓક્ટોબર : ગણેશજીની કૃપાથી આજે નફો થશે કે ખોટ ? જાણો આજનો તમારો દિવસ કેવો રહેશે ?

મેષ

તમને મિશ્ર પરિણામો મળશે, પરંતુ તે તમારા પક્ષમાં રહેશે. તમે તમારા મિત્રોની મદદથી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકો છો. નકામી બાબતોમાં તમારો સમય અને શક્તિ વેડફશો નહીં. તમારા નિર્ણયો પર ખૂબ ધ્યાન આપો. પારિવારિક જીવન સુમેળભર્યું રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

વૃષભ

આજનો દિવસ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. આજે કંઈક નવું કરવાનો દિવસ છે. તમે સખત મહેનત અને ધૈર્યથી લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરશો. આ રાશિના જે લોકો પરિણીત છે, તેઓને આજે સંતાન પ્રાપ્તિનું સુખ મળશે. જો તમે સમજદારીથી કામ કરશો તો આજે તમે વધારાના પૈસા કમાઈ શકો છો.

મિથુન

જો કોઈની સાથે વિવાદ છે તો તેનો અંત આવશે. નોકરીયાત લોકોને સાથી કર્મચારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રિયજનો સાથે સફળતા શેર કરશો. તમારે મિલકતના મામલાઓ અને પારિવારિક સંબંધો પર પણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ જે તણાવમાં આવી શકે છે.

કર્ક

તમે સારા સ્વાસ્થ્ય અને સુખી પારિવારિક જીવનનો આનંદ માણશો. આવકમાં વધારો શક્ય છે. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે. તમારી પાસે નવા એક્વિઝિશન હશે જે તમારી સામાજિક સ્થિતિને સુધારશે અને તમારો સંતોષ વધારશે.

સિંહ

આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. આ રાશિના જે લોકો મોબાઈલનો બિઝનેસ કરે છે, તેમને આજે અપેક્ષા કરતા ઓછો ફાયદો થશે, પરંતુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. ટૂંક સમયમાં સ્થિતિ સારી થઈ જશે. તમે તમારી વર્તમાન પરિસ્થિતિથી સંતુષ્ટ રહેશો.

કન્યા

મિત્રો અને ભાઈઓના સહયોગથી તમારું કાર્ય પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. પૈસાના અવરોધને કારણે તમારે નાણાકીય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે તમે નવા વિચારોથી ભરપૂર રહેશો અને તમે જે વસ્તુઓ કરવાનું પસંદ કરો છો તે તમને અપેક્ષા કરતા વધુ લાભ આપશે.

તુલા

ભાવનાત્મક નિર્ણયો લેવા માટે આ સમય બહુ સારો નથી, કારણ કે આ સમયમાં તમે જે પણ નિર્ણય લેશો તેને પૂરો કરવો મુશ્કેલ બનશે. આ સમયે તમારી હિંમત એકત્ર કરો અને સમયનો સદુપયોગ કરો. તમે તમારા મૂડ અને આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો અનુભવી શકો છો.

વૃશ્ચિક

આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમે કેટલાક એવા લોકોને મળશો જેમની પાસે પૈસા કમાવવા માટે ખૂબ જ સારા વિચારો હશે. કોમ્યુનિકેશનના સાધનો ફાયદાકારક બની શકે છે. તમારા વિવાદો ખૂબ જ સરળતાથી ઉકેલાઈ જશે.

ધનુ

ધનુ રાશિના લોકોના નોકરીના ક્ષેત્રમાં કેટલાક બદલાવ આવી શકે છે. તમારી ઓફિસ અથવા સંસ્થામાં કોઈ મુખ્ય વ્યક્તિની ખરાબ તબિયતને કારણે તમારે વધારાની જવાબદારીઓ લેવી પડશે. કોર્ટમાં ન્યાય તમારા પક્ષમાં આવશે.

મકર

વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ શુભ છે. વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાઓમાં સારો દેખાવ કરશે અને ઇચ્છિત સંસ્થામાં પ્રવેશ મેળવશે. કાર્યસ્થળ પર વધુ પડતા તણાવ અને દબાણ નોકરીયાત લોકોને બેચેન બનાવી શકે છે. તમારામાંથી કેટલાકને વાહન અને ખેતી સંબંધિત વ્યવસાયમાંથી વધારાની આવક થઈ શકે છે.

કુંભ

આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમે કોઈપણ સમયે કૉલ કરી શકો છો. આ રાશિના લોકો સાંજે સારી રેસ્ટોરન્ટમાં ડિનરનું પ્લાનિંગ કરી શકે છે. નવી નોકરીની ઓફર માટે તૈયાર રહો.

મીન

આજે મન કોઈ કારણથી પરેશાન રહી શકે છે. આજે તમે સતત મુસાફરી અને પ્રતિબદ્ધતાઓથી ઘેરાયેલા રહેશો. પરંતુ, તમારી જાતને તણાવ ન આપો. તમારા સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે. તમને વરિષ્ઠ વ્યક્તિઓ અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *