Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

48 કલાક પછી માં ખોડલ આ 4 રાશિઓ પર વરસાવશે તેમની કૃપા,દરેક ઈચ્છાઓ થશે પૂરી,જાણો કોનું કોનું છે નામ

દોસ્તો માં ખોડિયારના આશીર્વાદ જે લોકો પર રહે છે.તેમનો બેડો પાર થઈ જાય છે.તેઓ ક્યારેય પણ જીવનમાં પાછા પડતાં નથી અને કાયમ માટે માં ખોડિયારની વિશેષ કૃપા રહે છે.આજી એવી રાશિઓ વિષે અમે તમને જણાવવાના છીએ કે જેઓ 48 ક્લાક પછી શક્તિશાળી થવાના છે.માં ખોડિયારની કૃપા તેમના પર રહેશે અને તેમની બધી ઈચ્છાઓ માં પૂર કરશે

સિંહ રાશિ

આ સમયગાળો તમારા વ્યાવસાયિક જીવન અથવા ભાગીદારીના વ્યવસાય માટે ખરેખર હકારાત્મક સાબિત થઈ શકે છે. તમે વ્યવસાય સાથે સંબંધિત નિર્ણયો કાળજીપૂર્વક લો. સ્વાસ્થ્યના કિસ્સામાં, તમારે તમારી સંભાળ લેવી જોઈએ. પરિવારના સભ્યો સાથેના તમારા સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. શારીરિક અને માનસિક રીતે થાક અનુભવી શકો છો.

મીન રાશિ

વ્યવસાયિક ભાગીદાર સાથે જાતે કોઈ મતભેદને દૂર કરો. બિનજરૂરી ખર્ચમાં સાવધાની રાખવી. આ સમયે ધંધાકીય મુસાફરીની અપેક્ષા છે. તારાઓ આ સમયે તમારી બાજુ પર હશે.વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષા અંગે ચિંતા કરી શકે છે. તમારે કોઈ દલીલ કરવી ન જોઈએ. તમને તમારા પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. શિક્ષણની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિષ્ઠા વધશે, જોકે તમારા હરીફો તમારી નકારાત્મક વિચાર પ્રક્રિયાનો લાભ લઈ શકે છે.

ધનુ રાશિ

બાળકો સાથે મુસાફરી ન કરવી તે વધુ સારું છે, કારણ કે આ સમય દરમિયાન અકસ્માતોની સંભાવના છે. તમારા સંબંધોમાં અનિશ્ચિતતાની લાગણી સાથે, તમે જૂનાને છોડીને નવા સંબંધો શરૂ કરવાનું વિચારી શકો છો.અમે ઓફિસમાં અમારું કામ ખૂબ સારી રીતે પૂર્ણ કરીશું. સાંજે તમે પરિવાર સાથે કોઈ ફંક્શનમાં જઈ શકો છો. આ સમય દરમિયાન અકસ્માતોની સંભાવના છે. અપેક્ષિત પરિણામ માટે તમારે અધ્યયન પર ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે.

મકર રાશિ

તમારે કોઈપણ સરકારી કામ અંગે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે પાછળથી તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય અને શિક્ષણ અંગે થોડી ચિંતા થઈ શકે છે, પરંતુ તમને થોડી વાર પછી રાહત મળશે. સરકારી સંસ્થાના લોકોનો દિવસ સારો રહેશે, જ્યારે ખાનગીમાં નોકરી કરતા લોકોને થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વૃદ્ધોનું સ્વાસ્થ્ય તમને ચિંતાતુર બનાવી શકે છે.

કુંભ રાશિ

તમારા દિવસમાં તાજગી રહેશે. તમે કોઈ સારા કામમાં પોતાનો સાથ આપી શકો છો. ક્રિયાની યોજનાઓમાં વધુ સારું પ્રદર્શન કરીને તમે વિરોધીઓને ચૂપ કરી શકશો. આ વર્ષ કર્મચારીઓ માટે ફાયદાકારક રહેશે. જીવનસાથી સાથે પ્રવાસની યોજના કરી શકો છો. તમે તેમને કોઈ વાહન ભેટ આપી શકો છો. નોકરીની શોધમાં રહેલા લોકોને આ વર્ષ દરમિયાન સફળતાની અપેક્ષા છે.

તુલા રાશિ

નુકસાનથી બચવા માટે માર્ચ સુધીમાં અત્યંત અસ્થિર સ્ટોક માર્કેટમાં રોકાણ કરવા માટે સાવધાની રાખવી. તમારા માતાપિતાને સંબંધ ગમશે.તમે તેમાં રસ દાખવશો નહીં. તમારે વ્યવસાયમાં કોઈપણ પ્રકારનો વ્યવહાર ટાળવો જોઈએ. તમને કારણ વગર ખોટનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

 વૃશ્ચિક રાશિ

શરૂઆતમાં તમને કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ સફળતા પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારે તમારા લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. નોકરી અથવા ધંધામાં કેટલાક ઉતાર-ચડાવ પણ આવી શકે છે. આપણા બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમે શરૂઆતથી જ મહત્વાકાંક્ષી થશો. તમે આર્થિક લાભ માટે તમારા સંબંધો, સંપર્કો અને જોડાણોનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

મેષ રાશિ

કમાણીને કારણે આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે.ચાલુ મુદ્દાઓનું સમાધાન કરવામાં આવશે. જાહેર કે રાજકીય સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ વર્ષ તમારા માટે અનુકૂળ નહીં હોઈ શકે. તમારા પિતાનો તમને ગર્વ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.નસીબ તમને આર્થિક લાભ આપી શકે છે.

વૃષભ રાશિ

તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. સારી આર્થિક સ્થિતિ સાથે, હવે તમે ઉમરાવોની જીવનશૈલીની ઇચ્છા કરશો. કર્મચારીઓ તેમના હરીફો કરતા આગળ વધી શકશે. તમે તમારા વ્યવસાયમાં નવી ઉંચાઈએ પહોંચશો. તમારા જીવનસાથીને પૂરો સમય આપશે. જીવનસાથીને તમારી જરૂરિયાતો અનુસાર સ્વીકારવા માટે જોરદાર કામ કરો. આવી સ્થિતિમાં, તમારા જીવનસાથીને પણ અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *