Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

દિવાળીથી આ 5 રાશિના અચ્છે દિન શરૂ થશે.જીવન પલટી મારશે

કુંભ રાશિ

કુંભ રાશિના જાતકોને સરકારી કામો સમયસર પૂરા થશે. તમારા વ્યક્તિત્વનું આકર્ષણ વધશે. ભાવનામાં આવીને કોઈ નિર્ણય ન લો. મન અશાંત રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. વરિષ્ઠોની સલાહ લો. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. શારીરિક નુકસાન થઈ શકે છે. મિત્રો સાથે આનંદમાં સમય પસાર થશે. થોડી શારીરિક પરેશાની થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પરિવારનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ જળવાઈ રહેશે.

તુલા રાશિ

તુલા રાશિના જાતકોને કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. આવકમાં વધારો થશે. વાંચનમાં રસ પડશે. લેખન જેવા બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સન્માન મળી શકે છે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્ય નરમ રહી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો સુધરી શકે છે. જમીન અને મકાનના ખરીદ-વેચાણમાં સાવધાની રાખો. કોઈની સાથે વાદ અને વિવાદમાં ન પડવું. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે. ભેટ અને સોગાદો આપવી પડી શકે છે.

કર્ક રાશિ

કર્ક રાશિના જાતકોને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આજુબાજુ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. મિત્રો સાથે મતભેદ વધી શકે છે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક મતભેદો દૂર થશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાંથી લાભ થશે. પારિવારિક પરિસ્થિતિ તણાવપૂર્ણ રહી શકે છે. તમે કોઈના ષડયંત્રનો શિકાર બની શકો છો. તમને પીડા અને બીમારીથી મુક્તિ મળશે.

મકર રાશિ

મકર રાશિના જાતકોને વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિના હસ્તક્ષેપથી રાજકીય કાર્યો પૂરા થઈ શકે છે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. સર્જનાત્મક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. સંગીત વગેરેમાં રસ પડશે. વેપારમાં વધારો થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણીઓ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધુ થશે.કોઈ ઉતાવળ નથી. મહેનત અને પરિશ્રમનું પૂરેપૂરું ફળ નહીં મળે.

ધન રાશિ

ધનું રાશિના લોકોને રોજગારની યોગ્ય તકો મળી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વધુ ધસારો રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. અવાજની મેલોડીનો લાભ લો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. ધંધો સારો રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. કેટલીક ખરાબ માહિતી મળી શકે છે. ઉત્સાહનો અભાવ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *