Categories
Astrology

માં મોગલે તમારું દુ:ખ જોઈ લીધું છે, આ રાશિવાળા લોકોએ અત્યાર સુધી દુખ સહન કર્યું માતાજી એનાથી ચાર ગણું સુખ આપવાના છે….

મેષ રાશિ

આધ્યાત્મિકતા અને ઈશ્વરની પ્રાર્થનાથી રાહત મળશે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમે મુસાફરી અથવા રોકાવાનું આયોજન કરી શકશો. તમારા પર કામનું ભારણ વધવાની શક્યતા છે. ખર્ચ વધારે થશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.

વૃષભ રાશિ

વૃષભ રાશિના લોકોએ બિનજરૂરી વાદ અને વિવાદથી દૂર રહો. પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં ખટાશ આવી શકે છે. ગુસ્સો ન કરો, તેનાથી તમારા કામમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારી જાત પર સંયમ રાખો. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મિથુન રાશિ

તમારું ઘર અને આસપાસનું વાતાવરણ સકારાત્મક રહેશે. ઓફિસ કે બિઝનેસ ક્ષેત્રે અધિકારીઓ સાથે મહત્વના વિષયો પર પણ ચર્ચા થશે. નવા કાર્યમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. આવક વૃદ્ધિના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. તમે મિત્રોને મળી શકો છો. સંતાન પક્ષ તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્ય નવા સારા સમાચાર આપી શકે છે.

કર્ક રાશિ

કર્ક રાશિના જાતકો ને નવા આવકના સ્ત્રોત વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. હાલનો સમય તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમને લાભ થશે. તમે સારા ભોજનનો આનંદ માણી શકશો. ખર્ચ વધુ થશે. મિત્રો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરી શકશો. તમને આકસ્મિક પૈસા મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે.

સિંહ રાશિ

વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સખત મહેનત કર્યા પછી પણ તમે ઓછી પ્રાપ્તિને કારણે હતાશા અનુભવી શકો છો. ઝઘડો ટાળો. હાલનો સમય ફળદાયી રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારી વાણીમાં ધીરજ રાખો.

કન્યા રાશિ

વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં અડચણનો સામનો કરવો પડશે. પ્રિયજન સાથેની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન રહેશે. હાલનો સમય તમારા મિત્રો સાથે આનંદપૂર્વક પસાર થશે. કોઈપણ પ્રકારના મતભેદ અને તકરારથી દૂર રહો. આકસ્મિક ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. દુશ્મનોથી પણ સાવધાન રહો. ક્રોધ અને વાણી પર સંયમ રાખો.

તુલા રાશિ

હાલનો સમય તમારા માટે મનોરંજનનો સમય છે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો. મનમાં સંવેદનશીલતા વધારે રહેશે. શારીરિક ઊર્જાનો અભાવ રહેશે. માનસિક ચિંતા પણ રહેશે. તમે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. સંબંધીઓ સાથે ઝઘડાને કારણે મન થોડું ચિંતિત રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

સ્નેહભર્યા સંબંધો બનશે. યાત્રાનો યોગ. નોકરી અને ધંધાના સ્થળે વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે, જેના કારણે તમે હાલનો સમય ખુશ રહેશો. કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકશો. તમને તમારા સાથીઓ તરફથી સુખ અને આનંદ મળશે.

ધનું રાશિ

નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પૈસાની લેવડ દેવડમાં સાવધાની રાખવી. સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી સાવધાની રાખો. તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. તમને કોઈ પણ કામમાં સફળતા મળશે. આર્થિક લાભ અને ભાગ્ય વૃદ્ધિની સંભાવના છે. બિઝનેસમાં નફો મળી શકે છે.

મકર રાશિ

મિત્રો સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરી શકો છો. આર્થિક યોજનાઓ પણ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે.આર્થિક સ્થિતિ સુધારવાની તકો મળી શકે છે. તમારું સામાજિક સન્માન વધશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેજો. જૂના અટવાયેલા કાર્યો પૂરા થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ

તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ નહીં રહેશો. કોર્ટના મામલાઓથી દૂર રહો. પરિવારના સભ્યો પ્રતિકૂળ વર્તન કરી શકે છે. ક્રોધ સાથે ધીરજ રાખો. ખર્ચાનો સરવાળો. શારીરિક નુકસાનની સંભાવના છે, તેથી સાવચેત રહો.

મીન રાશિ

વાણીનો પ્રભાવ વધશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ક્રોધ અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તમારી આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. શારીરિક ઉર્જાના અભાવને કારણે તમે થાક અનુભવશો. માનસિક તણાવ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *