Categories
Astrology

36 કલાકમાં આ 5 રાશિવાળા પર થશે ખુશીઓનો વરસાદ બદલી જશે ભાગ્ય મળશે શુભ સમાચાર

મેષ:- તમારે ઘર સંબંધિત કોઈ કામમાં ખોટો ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. તમારા વિરોધીઓ તમારી સામે ટકી શકશે નહીં. સમાજમાં પણ માન-સન્માન જળવાઈ રહેશે. આ સમય દરમિયાન સકારાત્મક વલણ રાખવું જરૂરી છે.તમારા બજેટને ધ્યાનમાં રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે; હવે આવકના સ્ત્રોત વધુ ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં.

વૃષભ:- કોઈપણ પ્રકારની ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહો. પરિવારના વડીલોનો અનુભવ અને માર્ગદર્શન તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કોઈ સ્થાનાંતરણની યોજના છે, તો તેને શરૂ કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. વ્યવસાય ચલાવવાની રીતમાં પરિવર્તન સંબંધિત નીતિઓ વિશે ગંભીરતાથી વિચારો. નજીકના મિત્રની સલાહ તમને ઘણી સમસ્યાઓથી બચાવશે.

મિથુન :- તમારી મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓને યોગ્ય રીતે સુરક્ષિત કરો. વેપારમાં નવા કરાર મળી શકે છે.તમને ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં રસ રહેશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે ભાવનાત્મક સંબંધ મધુર રહેશે.તમારા કામ પ્રત્યે સમર્પણની ભાવના તમારા માટે કેટલાક નવા રસ્તાઓ પણ શોધી કાઢશે.માનસિક અને શારીરિક રીતે સ્વસ્થ રહેવા માટે કસરત કરો.

કર્ક:- આજે ગ્રહો તમારા પક્ષમાં છે. પરંતુ સમયનો પૂરેપૂરો ઉપયોગ કરવો એ તમારી કામ કરવાની ક્ષમતા પર આધાર રાખે છે.  કોઈ મહત્વપૂર્ણ વાતચીત અથવા મીટિંગમાં, તમને કંઈક કહેવામાં આવી શકે છે, જેનો તમને પાછળથી પસ્તાવો થશે. આજે તમે આવી મહત્વપૂર્ણ બાબતોને ટાળો તો સારું રહેશે. તમારા કામ પ્રત્યે તમારી એકાગ્રતા અને અમુક લોકોનો સહયોગ તમારા માટે ફાયદાકારક પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ કરશે.

સિંહ:-ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈ અજાણી વ્યક્તિ તમારો સંપર્ક કરવાનો પ્રયાસ કરશે. વેપાર ક્ષેત્રની દરેક પ્રવૃત્તિ તમારી દેખરેખ હેઠળ કરો. આજે તમને જીવનમાં ચાલી રહેલી પરેશાનીઓમાંથી રાહત મળશે. પારિવારિક વાતાવરણ મધુર અને આનંદદાયક રહેશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો.

કન્યા:- તમારા પર વધુ પડતો કામનો બોજ પણ તમારા માટે સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. દિવસની શરૂઆતમાં, તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને પહેલા પ્રાથમિકતા આપો.   મન પ્રમાણે કંઈક મળવાથી અથવા કોઈ પ્રિય વ્યક્તિની અચાનક શોધથી ખૂબ આનંદ થશે. બધા કાર્યો સમયસર પૂરા થતા નથી. જીવન પ્રત્યે સકારાત્મક વલણ અને આત્મવિશ્વાસ વધશે. કામ પણ સારું રહેશે.

તુલા:- કોઈ મિત્ર અથવા બહારની વ્યક્તિ સાથે પૈસાની આપ-લે કરવાના સૂચનને કારણે વિવાદ થઈ શકે છે. મીડિયા, માર્કેટિંગ વગેરે જેવા વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો માટે નવી સફળતા છે. બપોરની સ્થિતિ વધુ લાભદાયક બની રહી છે. એટલે કે સમયનો પૂરો લાભ લો.  થોડી કાળજી રાખશો તો બધું સારું થઈ જશે.

વૃશ્ચિક:- બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ કર્યા વિના તમારા કામને વળગી રહો. પારિવારિક વ્યવસ્થા જાળવવામાં તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. પડોશીઓ સાથે કોઈ પ્રકારનો વિવાદ અથવા ઝઘડો થઈ શકે છે. આજે તમે અંગત કામકાજને કારણે તમારા વ્યવસાયમાં વધુ ધ્યાન આપી શકશો નહીં.

ધનુ:- અચાનક કોઈ બિનજરૂરી ખર્ચ થઈ શકે છે. ઘણી વખત તમારા મન પ્રમાણે કામ ન કરવાને કારણે તમે ખૂબ જ અસ્વસ્થ થશો. જો તમે કોઈ નવી વસ્તુ કે નવી કાર ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આજે જ તેનો અમલ કરો. ધાર્મિક ઉત્સવમાં જવાનો પ્રસંગ પણ બની શકે છે.

મકર:- ભવિષ્યની કેટલીક યોજનાઓ આ સમયે અટકી શકે છે. કોઈ મિત્ર અથવા સંબંધી તમારી લાગણીઓનો લાભ લઈ શકે છે.  માર્કેટિંગ સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓ પર વિશેષ ધ્યાન આપવું ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમને તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર સંબંધિત ઘણી તકો મળશે.

કુંભ:- વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનોએ તેમના ધ્યેયથી ભટકી ન જવું જોઈએ. સામાજિક કાર્યોમાં પણ તમારું વિશેષ સ્થાન રહેશે. નોકરીમાં બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામથી સંતુષ્ટ થઈને પ્રમોશન આપી શકે છે. ખંતપૂર્વક અને ખંતપૂર્વક તમારું કાર્ય કરો; તમને ચોક્કસપણે સકારાત્મક પરિણામ મળશે.

મીન:- બીજાના કામમાં બિનજરૂરી દખલ ન કરો. ધ્યેય પ્રાપ્ત કરવા માટે સખત મહેનત કરો. તમે ગુસ્સામાં અને આવેશમાં આવીને તમારું કામ બગાડી શકો છો તેનું ધ્યાન રાખો. આજે વેપારના ક્ષેત્રમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે.નાણાકીય સમસ્યાઓ અને પરેશાનીઓ તમારા કામમાં અવરોધ ઉભી કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *