Categories
Astrology

સાપ્તાહિક રાશિફળ 12-18 સપ્ટેમ્બરઃ આ 5 રાશિના લોકોના જીવનમાં આવનાર અઠવાડિયું ખુશીઓ લઈને આવશે,કોને થશે નુકશાન જાણો

મેષ

સપ્તાહની શરૂઆત તમારા સ્વાસ્થ્ય, સુખ, સામાજિક જીવન, મિત્રો અને સંબંધીઓ, ભાઈ-બહેનો અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ અને પાર્ટીઓ માટે ખૂબ જ અનુકૂળ રહેશે, એમ ગણેશજી કહે છે. સપ્તાહના અંતિમ ભાગમાં તમે તમારા બાળકોના શિક્ષણ અને આરોગ્ય પર વધુ પૈસા ખર્ચ કરશો તેવા સંકેતો છે. તમે કોઈ ઉમદા હેતુથી સંબંધિત સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશો.

વૃષભ

રાશિના ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં પરિવારમાં પારિવારિક સુમેળ અને શાંતિ સાથે સુખદ વાતાવરણ રહેશે. તમે તમારા સામાજિક વર્તન અને સામાજિક વાતાવરણમાં પરિવર્તન લાવવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કરશો. ટૂંકમાં, તમારી સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધારો થશે. અઠવાડિયાના બાકીના ભાગમાં તમે માનસિક શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ કરશો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારા પારિવારિક અને સામાજિક જીવનમાં સંબંધો પહેલા કરતા ઘણા સારા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને આ સિવાય તમારા મન પર થોડો વધારાનો બોજ રહેશે.

મિથુન

ગણેશજી કહે છે કે અઠવાડિયાની શરૂઆત જ તમારી માનસિક સ્થિતિ અને કામની સ્થિતિ સારી રહેવાની નિશાની છે, જે તમારા સામાજિક જીવનમાં સુધારો કરશે. આ અઠવાડિયે તમારું પારિવારિક જીવન અને સામાજિક જીવન સારું રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારી આર્થિક સ્થિતિ અને સુખમાં વધારો થશે. તમારું સામાજિક વર્તુળ વિસ્તરશે, પરંતુ તમને સામાજિક જીવનમાં ઇચ્છિત ઓળખ મળશે નહીં, તેમ છતાં તમારે તમારો આત્મવિશ્વાસ જાળવી રાખવો પડશે.

કર્ક

સપ્તાહના મધ્યમાં તમારું માનસિક સ્વાસ્થ્ય સુધરશે પરંતુ તમે પરિસ્થિતિથી સંતુષ્ટ થશો નહીં. પરિવારના તમામ સભ્યો તરફથી સતત સહયોગ અને સમર્થન મળવાથી તમને વધુ સારું પ્રદર્શન કરવામાં મદદ મળશે. ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆત તમારી માનસિક સ્થિતિ અને સ્વાસ્થ્ય માટે અનુકૂળ નથી. અઠવાડિયાના બાકીના ભાગમાં પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે, પરંતુ તમારે પરિવારમાં સમૃદ્ધિ માટે ઘણા પ્રયત્નો કરવા પડી શકે છે.

સિંહ

બાળક અને માતા વચ્ચે વધુ લગાવ રહેશે. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ તમારા સ્વાસ્થ્ય, સુખ, માનસિક શાંતિ, માનસિક સ્વાસ્થ્ય અને નાણાકીય બાબતો માટે શુભ નથી. ધંધામાં નુકશાન થવાની પણ સંભાવના છે. સમય દરમિયાન બને તેટલું ધીરજ રાખો. ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં આવક અને વેપારમાં લાભમાં વધારો થવાના સંકેતો છે. સપ્તાહના અંતમાં માનસિક શાંતિ, સારા સ્વાસ્થ્ય અને ખુશીની પુનઃપ્રાપ્તિના સંકેતો છે. તેનાથી તમારી કાર્યક્ષમતા વધશે.

કન્યા

વ્યવસાયિક સફરના પરિણામો સરેરાશ સ્તરના રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં નફો સરેરાશ સ્તરનો રહેશે. ગણેશજી કહે છે કે અઠવાડિયાની શરૂઆતનો સમય પ્રમોશન અને ટ્રાન્સફરની શક્યતાઓ દર્શાવે છે. કાર્યસ્થળમાં તમારી જવાબદારીઓ વધશે અને કામનો બોજ વધશે. ધીરજ ન ગુમાવો અને નકારાત્મક પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવવા માટે આત્મવિશ્વાસ રાખો. આશાવાદી રહો અને નવી પ્રવૃત્તિઓ અને નવા સાહસો શરૂ કરવા માટે થોડો સમય મુલતવી રાખો.

તુલા

ગણેશજી કહે છે કે અઠવાડિયાની શરૂઆતનો સમય તમારા પિતા માટે અનુકૂળ રહેશે, લાંબા ગાળાની નફાકારક વ્યવસાયિક યાત્રાઓ અને ધાર્મિક કાર્યો. તમે પ્રાર્થના, ધ્યાન અભ્યાસ, શ્વાસ લેવાની કસરત, યોગ, ઉચ્ચ શિક્ષણ અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં રસ લેશો. તમારા ઉત્તમ કાર્ય માટે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. તમારો વેપાર અને નફો વધશે. આનાથી આર્થિક લાભ થવાની પણ સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક

આ સમયે તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે આક્રમક ન બનો અને આત્મવિશ્વાસપૂર્વક કાર્યો કરો, શક્ય હોય તો ક્રિયાઓ ટાળવી ફાયદાકારક રહેશે. સપ્તાહનો છેલ્લો ભાગ તમારા વ્યવસાયિક જીવન માટે શ્રેષ્ઠ સાબિત થશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે પર્યટન સ્થળ પર જવાના વિચારને ઉત્સાહિત કરશો. ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં કામકાજની સ્થિતિમાં ભલે સુધારો થાય, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય અને માનસિક સ્થિતિ માટે આ સમય શુભ નથી

ધન

ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં એવા સંકેતો છે કે વૈવાહિક જીવનમાં સુસંગતતાના અભાવને કારણે તમને કેટલીક બાબતોમાં નિષ્ફળતા મળી શકે છે.  તમે કોઈ દેવી-દેવતાના મંદિરની મુલાકાત લો તેવી શક્યતા છે. આ સમયે છુપાયેલા લાભોને કારણે તમારી કેટલીક નિરાશા દૂર થશે.

મકર

ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહના શરૂઆતના દિવસોમાં સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ, ઓછી ઉર્જા, ઓછો આત્મવિશ્વાસ, ઓછો ઉત્સાહ અને શત્રુઓ પર વિજય મળશે. પ્રયત્નો કરવાથી પરસ્પર સંબંધો થોડા સારા થઈ શકે છે. તમે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ધૈર્ય ગુમાવી શકો છો. તમને શ્વાસ લેવામાં તકલીફ થઈ શકે છે. દેવું અને કાનૂની મુદ્દાઓ બિનજરૂરી દબાણનું કારણ બની શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં વિવાહિત જીવનમાં સુખ મળવાની સંભાવના છે, પરંતુ તે અપેક્ષા મુજબ નહીં થાય.

કુંભ

આ સમયગાળા દરમિયાન બાળકો તરફથી સહયોગ, શૈક્ષણિક ક્ષેત્રોમાંથી લાભ અને ભાવનાત્મક જોડાણ સૌથી વધુ રહેશે. ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆત જોખમી ક્ષેત્રોમાં ભાગ્યનો સાથ, વ્યાવસાયિક જીવન અને સારી આવકને કારણે શુભ રહેશે. સપ્તાહના બાકીના ભાગમાં તમારો આત્મવિશ્વાસ ઓછો રહેશે, છતાં આવક વધારવાના હેતુથી તમારા જીવનસાથી સાથે પરસ્પર સહયોગ અને તાલમેલ સારો રહેશે. અચાનક તમારો ખર્ચ વધી શકે છે અને તમે પ્રવાસ પર જશો.

મીન

ગણેશજી કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં માતાના સહયોગ, સહયોગ અને આશીર્વાદથી આવકના સારા સ્ત્રોત મળવાના સંકેતો છે. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ સૂચવે છે કે તમે શિક્ષણ, બાળકો, જોખમી ક્ષેત્રોમાં રોકાણ, મનોરંજન અને પ્રેમ સંબંધમાં પૈસા ખર્ચ કરશો. બજારની કઠિન સ્પર્ધાનો સામનો કરવા માટે માર્કેટિંગ યોજનાને આકાર આપવામાં તમે સારા વ્યૂહરચનાકાર સાબિત થશો. તમે પ્રવાસ પર જવાનો આનંદ માણશો. તમે તમારા ખર્ચાઓ અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓના સંચાલન માટે આયોજન કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *