Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

વૃષભ રાશિનું 12 થી 30 સપ્ટેમ્બર સુધીનું કેવું રહેશે રાશિફળ ? જાણો ઉપાય

સામાન્ય

શાસ્ત્રો અનુસાર વૃષભ રાશિના લોકો ખૂબ જ મહેનતુ અને મહત્વકાંક્ષી હોય છે. આ સમય તમને તમારા ઉપરી અધિકારીઓ, અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓનો સહયોગ આપશે. જેના કારણે તેમની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે અને તમે કાર્યસ્થળ પર અન્ય લોકો પાસેથી ઘણી પ્રશંસા મેળવી શકશો. ખાસ કરીને, આ મહિનો સૌંદર્ય કળા અને ફેશન સાથે સંકળાયેલા લોકોને વધુ સાનુકૂળ પરિણામ આપવાની સંભાવના દર્શાવે છે. આવી સ્થિતિમાં, વર્ષ 2022 નો સપ્ટેમ્બર મહિનો ઘણા મોરચે તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરશે.

જો કે, મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં, પરિસ્થિતિમાં સુધારો થશે અને તમે તમારી સમજણથી ઘરના સભ્યો વચ્ચે પ્રેમ વધારી શકશો. તમારી રાશિના વિદ્યાર્થીઓ વિશે વાત કરીએ તો, આ મહિનો તેમને શિક્ષણની દૃષ્ટિએ કેટલીક સમસ્યાઓ આપી શકે છે. તે જ સમયે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમયગાળો ખૂબ જ સાનુકૂળ રહેવાનો છે. પરંતુ ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવતા વિદ્યાર્થીઓએ હજુ વધુ મહેનત કરવી પડશે. ગ્રહોની બદલાતી સ્થિતિને કારણે તેમની સ્થિતિમાં થોડો સુધારો થશે અને તેના કારણે વિદ્યાર્થીઓ તેમના સહાધ્યાયીઓ અને શિક્ષકોની મદદથી તેમના વિષયોને સમજી શકશે.

કાર્યક્ષેત્રે

કરિયરની દૃષ્ટિએ આ મહિનો વૃષભ રાશિના લોકો માટે શુભ રહેવાનો છે. વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો શુભ રહેવાનો છે. તેઓ તેમના ઉપરી અધિકારીઓ અને અધિકારીઓનો સહયોગ મેળવીને તેમના પગારમાં પણ વધારો કરી શકશે. આ તે સમય હશે જ્યારે કાર્યસ્થળ પર તમારા વિરોધીઓ પણ તમારા મિત્રો બની જશે, સાથે જ તમારી ટીમના સભ્યોમાં પણ તમારી ખૂબ પ્રશંસા થશે. કારણ કે આ મહિનામાં તમારા નવમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી શનિ તમારી રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે, જેના કારણે નોકરીયાત લોકો આ મહિના દરમિયાન ભાગ્યનો સાથ આપતા રહેશે અને તેનાથી તમારી પ્રગતિ થશે. અને પ્રગતિની શક્યતા છે. પરંતુ આ હોવા છતાં, તમારે તમારા પર અહંકારી થવાથી બચવું પડશે, નહીં તો તમે તમારી છબીને અસર કરી શકો છો.

આર્થિક

આ સમયે તમારા ખર્ચાઓમાં પણ આવકમાં અપ્રમાણસર વધારો જોવા મળશે, જેને તમારે સમયસર નિયંત્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જેના કારણે તમને પૈસા સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓમાં મુશ્કેલી થવાની સંભાવના છે અને તેના કારણે તમે ઘણા નિર્ણયો લેવામાં અસમર્થતા અનુભવશો. નાણાકીય જીવન વિશે વાત કરીએ તો, આ મહિનો તમને પૈસા સંબંધિત કેટલાક મિશ્ર પરિણામો આપી શકે છે કારણ કે મહિનાની શરૂઆતમાં તમારા બીજા ઘરનો સ્વામી બુધ તમારી રાશિના પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.

સ્વાસ્થ્ય

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સપ્ટેમ્બર મહિનો વૃષભ રાશિના લોકો માટે પરેશાનીઓથી ભરેલો રહી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા અને તમારા પ્રિયજન વચ્ચે કોઈ ગેરસમજને વધવા ન દો, નહીં તો તે ગેરસમજને કારણે એક નાનો દેખાતો વિવાદ પાછળથી ગંભીર વિવાદ તરફ દોરી શકે છે. કારણ કે તમારા 6ઠ્ઠા ભાવમાં કેતુ અને બારમા ભાવમાં રાહુની હાજરી તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે થોડી પરેશાનીકારક સાબિત થઈ શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્ન

પ્રેમ સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી, આ મહિનો પ્રેમમાં રહેલા લોકો માટે મિશ્ર પરિણામો લાવી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા અને તમારા પ્રિયજન વચ્ચે કોઈ ગેરસમજને વધવા ન દો, નહીં તો તે ગેરસમજને કારણે નાના દેખાતા વિવાદ પાછળથી ગંભીર વિવાદ તરફ દોરી શકે છે. જો કે, જો તમે પરિણીત છો, તો તમારા સાતમા ઘરના સ્વામી મંગળની તમારા પ્રથમ ઘરમાં હાજરી અને તમારા સાતમા ભાવનું પાસું તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે કેટલાક ઝઘડા અને વિવાદનું કારણ બની શકે છે.

પારિવારિક

પારિવારિક જીવનની દૃષ્ટિએ આ મહિનો તમારા માટે થોડો મિશ્રિત રહેશે. કારણ કે આ મહિનામાં છાયા ગ્રહ કેતુની સ્થિતિ તમારા પરિવારમાં કેટલાક ઝઘડા અને અશાંતિનું કારણ બનશે. જો કે, મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં, પરિસ્થિતિઓમાં કેટલાક ફેરફારો થશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમારા બીજા ઘરનો સ્વામી બુધ, તમારા 5માં ભાવમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે, તે સૂર્ય ભગવાન સાથે યુતિ કરશે. ઉપરાંત, આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે તમારી સમજણથી પરિવારમાં ચાલી રહેલા ઘણા વિવાદોને ઉકેલીને ઘરમાં શાંતિ લાવી શકશો.

ઉપાય

બાબા ભૈરવજીની પૂજા કરો અને ગરીબો અને જરૂરિયાતમંદોને ધાબળા દાન કરો. સફેદ વસ્ત્રોનું દાન કરો. અર્ગલા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *