Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મિથુન રાશિનું 12 થી 30 સપ્ટેમ્બર સુધીનું કેવું રહેશે રાશિફળ ? જાણો ઉપાય

સામાન્ય

મિથુન રાશિના લોકો વ્યવહારિક અને તાર્કિક બુદ્ધિ સાથે જન્મે છે. આ મહિને તમારા દસમા ભાવનો સ્વામી ગુરુ પોતાની મીન રાશિમાં ગોચર કરશે, જેના પરિણામે તમને તમારી કારકિર્દીમાં અપાર સફળતા મળશે. બીજી બાજુ, જો તમે નોકરીમાં છો, તો તમને કાર્યસ્થળ પર પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. પરંતુ કાર્યસ્થળ પર કામનો વધારાનો બોજ અને જવાબદારીઓ તમને થોડો માનસિક તણાવ આપી શકે છે. ખાસ કરીને તમે તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરી શકશો, ઘણી સારી તકો મળશે.

બીજી બાજુ, પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી, તમને આ મહિને તમારા ભાઈ-બહેનો તરફથી મહત્તમ સહયોગ મળશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન ત્રીજા ઘરમાં શુક્ર અને સૂર્યનો યુતિ તમને ખાસ કરીને તમારા નાના ભાઈ-બહેનનો સહયોગ આપશે અને તેમની મદદથી તમે ઘરમાં શાંતિ અને સમૃદ્ધિ લાવી શકશો. મિથુન રાશિના લોકોને પણ આ મહિને શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં મિશ્ર પરિણામ મળવાની આશા છે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમયે તમને તમારા અને તમારા જીવનસાથી/પ્રેમી વચ્ચેની સમજણમાં સુધારો કરીને દરેક વિવાદને સાથે મળીને ઉકેલવા માટે સૂચના આપવામાં આવે છે.

કાર્યક્ષેત્રે

મિથુન રાશિના લોકો માટે આ મહિનો કારકિર્દીની દૃષ્ટિએ સારો રહેવાની અપેક્ષા છે કારણ કે તમારા દસમા ભાવનો સ્વામી ગુરુ આ મહિને પોતાની મીન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આ સિવાય નોકરિયાત લોકો માટે આ સમયગાળા દરમિયાન કાર્યસ્થળ પર પ્રમોશન મળવાના ચાન્સ રહેશે. પરંતુ આ સમય દરમિયાન તમારા પર કામનો બોજ પણ વધુ રહેશે, જેના કારણે તમને થોડો માનસિક તણાવ થઈ શકે છે. , આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા દસમા ભાવ પર પણ ગુરુનું ગ્રહ પડી રહ્યું છે, જેના કારણે તમારી આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તેથી આ સમયગાળાનો શ્રેષ્ઠ ઉપયોગ કરો અને કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે વિવાદમાં ન પડો. ખાસ કરીને જે લોકો કોઈપણ વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છે, તેમના માટે આ મહિનો વિશેષ સુસંગતતા લઈને આવી રહ્યો છે. તમને તમારી કારકિર્દીમાં કેટલીક મોટી તકો મળવાની સંભાવના છે.

આર્થિક

નાણાકીય જીવનની વાત કરીએ તો, વર્ષ 2022 નો આ મહિનો તમને પૈસા સંબંધિત ખૂબ સારા પરિણામો આપી શકે છે કારણ કે આ સમય દરમિયાન ગુરુદેવ તમારી રાશિના દસમા ભાવમાં સ્થિત છે. તમારા બીજા ઘરને જોતા, તમને નાણાકીય લાભ મળવાની સંભાવનાઓ છે, જેના કારણે તમે તમારી આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો કરી શકશો, જ્યારે વિવિધ માધ્યમોથી પૈસા મેળવશો. જો તમે આ સમયે નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો અથવા વર્તમાન વ્યવસાયમાં રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો સમયગાળો તેના માટે ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. આ સાથે આયાત-નિકાસ સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ આ સમયે મોટો ફાયદો થવાની શક્યતા દેખાઈ રહી છે.

સ્વાસ્થ્ય

ખાસ કરીને જો તમે પહેલાથી જ કોઈ મોટી કે ગંભીર બીમારી સામે ઝઝૂમી રહ્યા છો, તો તેનાથી પણ છુટકારો મળવાની શક્યતા છે. મિથુન રાશિના સ્વાસ્થ્ય જીવનની વાત કરીએ તો આ મહિનો તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે અનુકૂળ રહેશે કારણ કે તમારા છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી મંગળ આ સમયે તમારી રાશિથી બારમા ભાવમાં બિરાજમાન છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા સારા સ્વાસ્થ્ય જીવનનો લાભ લઈને, તમે આ સમયે તમારું જીવન મુક્તપણે જીવતા જોવા મળશે.

પ્રેમ અને લગ્ન

જો તમે પ્રેમ સંબંધોને સમજો છો, તો પ્રેમાળ લોકો માટે આ મહિનો થોડો મિશ્રિત સાબિત થશે કારણ કે આ મહિનામાં તમારા પાંચમા ભાવમાં કેતુની હાજરી અને તેના પર રાહુનું પાસું તમારા પ્રેમ જીવનમાં કેટલીક ગેરસમજ પેદા કરશે. તેથી, બને તેટલું, કોઈ બીજાની વાતમાં ન પડો અને તમારા મનમાં શંકા રાખવાને બદલે, તમારા જીવનસાથી સાથે યોગ્ય વાતચીત દ્વારા તેને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા વિવાહિત જીવનમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવશે. જેના કારણે તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે વિવાદ થશે.

પારિવારિક

જો તમે મિથુન રાશિના પારિવારિક જીવન પર નજર નાખો તો સપ્ટેમ્બર મહિનો તમને પરિવાર અને પરિવાર સાથે સંબંધિત મિશ્ર પરિણામો આપવાનો છે. તમે તમારા નાના ભાઈ-બહેનોને ટેકો આપવા માટે કામ કરશો. તમે તમારા સંબંધોને સુધારવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ થશો. જો કે ગુરૂ દસમા ભાવમાં સ્થિત છે અને શનિ ગ્રહનું ગ્રહ પણ તમારી રાશિના અલગ-અલગ ઘરો પર છે, પરિવારમાં થોડી અશાંતિ રહી શકે છે. આ મહિનામાં, તમારા ત્રીજા ભાવમાં, સૂર્ય ભગવાન સાથે શુક્રનો સંયોગ,

ઉપાય

હનુમાનજીની પૂજા કરો અને દર મંગળવારે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો. ગાયને નિયમિતપણે લીલું ઘાસ ખવડાવો. ત્રણ મુખી રુદ્રાક્ષ ધારણ કરો.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *