Categories
Astrology

જાણો કન્યા રાશિનો સપ્ટેમ્બર મહિનો કેવો રહેશે ? શું કરશો ઉપાય

સામાન્ય

કન્યા રાશિના લોકો વધુ તાર્કિક અને વ્યવહારુ હોય છે  ખાસ કરીને જે લોકો પોતાના ધંધામાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તેમના માટે આ મહિનો સારો રહેશે. પરંતુ ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય લેવાનું ટાળો.  સપ્ટેમ્બર 2022 ના મહિના દરમિયાન, તમને તમારી કારકિર્દીમાં નસીબ સાથે આશીર્વાદ મળવાની અપેક્ષા છે. તે જ સમયે, તેની અન્ય કરતાં વધુ રમુજી શૈલી, તેને લોકોમાં પોતાની ઓળખ બનાવવામાં મદદ કરે છે. જેના કારણે તેની કરિયરમાં તેજી આવશે અને સાથે જ તે પોતાની સ્થિતિ મજબૂત કરતો જોવા મળશે.

આ સમયે તેમનું મન પણ કંઈક અંશે મૂંઝવણમાં રહી શકે છે, જેના પર તમારે નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર પડશે અને તમારી જાતને ફક્ત અને માત્ર તમારા શિક્ષણ તરફ કેન્દ્રિત રાખવાની જરૂર પડશે, નહીં તો તમે આવનારી પરીક્ષામાં તમારું સારું પ્રદર્શન કરવાથી વંચિત રહી જશો. એવી આશંકા છે કે આ સમયે કાર્યો અને ઘરની જવાબદારીઓનું ભારણ એટલું વધારે હશે કે તમે તમારા જીવનસાથીને સમય આપવાથી વંચિત રહી જશો. જો કે, શિક્ષણ અને પારિવારિક જીવનમાં, કેટલીક સમસ્યાઓ શક્ય છે કારણ કે કર્મનો આપનાર શનિ, આ મહિને તમારા પાંચમા ભાવમાં સ્થિત હોવાથી, મોટાભાગના વિદ્યાર્થીઓને તેમના શિક્ષણમાં કઠિન પરીક્ષા આપવી પડશે.

કાયદાની વિરુદ્ધ જઈને, તમને પાછળથી મુશ્કેલીમાં મૂકે તેવું કંઈપણ કરવાનું ટાળો. આ સિવાય સ્વાસ્થ્ય જીવનમાં તમારે આ આખો મહિનો તમારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ પર ધ્યાન આપવું પડશે કારણ કે આ મહિનો સ્વાસ્થ્યના મોરચે નબળો રહેશે. નાણાકીય રીતે આ મહિનો તમને વિદેશી સ્ત્રોતોથી સારો નફો આપી શકે છે. જો તમારો વ્યવસાય વિદેશથી સંબંધિત છે, તો તમારા માટે લાભના ઘણા અનુકૂળ માર્ગો ખુલતા જોવા મળશે.

કાર્યશેત્રે

– કરિયરની દૃષ્ટિએ આ મહિનો કન્યા રાશિના લોકો માટે સારો રહેવાનો છે. આ દરમિયાન, તમને તમારી કારકિર્દીમાં ભાગ્યનો સાથ મળશે, જેની મદદથી તમે કાર્યસ્થળમાં પ્રગતિ અને પ્રગતિ કરી શકશો. ખાસ કરીને જો તમે લાંબા સમયથી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો આ મહિનો તમને સારી સંસ્થામાં વધુ સારી તકો આપશે. પરંતુ આ માટે તમારે તમારા અધિકારીઓ સાથે તમારા સંબંધો સુધારવાની જરૂર પડશે. જે લોકો નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગે છે અથવા તેમના વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે, તેમના માટે આ સમયગાળો યોગ્ય લાભ મેળવવાની તકો ઉભી કરશે કારણ કે આ સમયે ગ્રહોની શુભ સ્થિતિ તમને ઓછા પ્રયત્નો પછી પણ વધુ સારું પરિણામ આપશે. .

આર્થિક

નાણાકીય જીવનની દ્રષ્ટિએ, જો તમે વેપાર સાથે સંકળાયેલા હોવ, ખાસ કરીને સટ્ટાકીય વેપારીઓ માટે, સમયગાળો ખૂબ જ સારો રહેશે. આ સમય તમને અચાનક ધન પ્રાપ્તિની સંભાવના પણ બનાવશે. કારણ કે આ સમયે તમારા બીજા ઘર પર શનિની દૃષ્ટિ તમને અપાર ધન પ્રાપ્તિનો યોગ બનાવી રહી છે. વધુ અને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તમારી ઈચ્છા તમને કેટલાક ખોટા કામો કરવા માટે પ્રેરિત કરી શકે છે. તેથી જોશ અને લોભમાં, તમારી હોંશ ગુમાવશો નહીં અને તમારી જાતને કોઈપણ ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિમાં ફસાશો નહીં, નહીં તો તમે તમારા માટે મુશ્કેલીમાં વધારો કરશો. આ સિવાય જો તમારા કેટલાક પૈસા ભૂતકાળમાં ક્યાંક અટવાઈ ગયા હોય અથવા એવા કોઈ પૈસા જે મળવાની શક્યતા ન હોય તો પણ તમે તેને આ મહિને પરત મેળવી શકશો.

સ્વાસ્થ્ય

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો મિશ્ર રહેવાનો છે કારણ કે જે લોકોને ભૂતકાળમાં કોઈ સમસ્યા હતી તેમની પરેશાનીઓ આ મહિનામાં વધી શકે છે. પરંતુ આ સમયે તમારી રાશિના બીજા ઘરમાં કેતુની હાજરીથી તમને તમારી કેટલીક શારીરિક સમસ્યાઓમાંથી પણ થોડી રાહત મળશે. આ રાશિના લોકો આ મહિને સાંધાના દુખાવાની સમસ્યા, હાડકાં સંબંધિત સમસ્યાઓ વગેરેથી સૌથી વધુ પરેશાન રહેશે કારણ કે તમારા છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી પણ શનિ આ સમયે પોતાની જ રાશિમાં પાંચમા ભાવમાં બિરાજમાન છે. સમય તમને તમારો કોઈ જૂનો રોગ ફરીથી આપવાથી તમારી પરેશાની વધી શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્ન

ખાસ કરીને જે લોકો પ્રણય સંબંધમાં છે, તેમને આ સમય દરમિયાન પ્રિયજનોની નારાજગી સહન કરવી પડશે. તેથી, પ્રિયજન સાથે મુલાકાત કરતી વખતે અથવા વાત કરતી વખતે, સારું વર્તન કરો. કન્યા રાશિના પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનની વાત કરીએ તો આ મહિનો તમારા પ્રેમ સંબંધો માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. આ સમય દરમિયાન, તમારા અથવા તમારા જીવનસાથી માટે કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ શક્ય છે, જેના કારણે તમારા બંને વચ્ચે થોડું શારીરિક અંતર જોવા મળશે. એવી સંભાવના છે કે તમારી કોઈ ખરાબ આદતને કારણે આ મહિને તમારો પ્રેમી/સાથી નારાજ થઈ શકે છે.

પારિવારિક

પારિવારિક જીવનની દૃષ્ટિએ આ સમય તમને થોડી પરેશાની આપનાર છે કારણ કે આ સમયે ઘરમાં અશાંતિનું વાતાવરણ તમને પરેશાન કરશે. આ મહિને તમે ઈચ્છતા ન હોવ તો પણ તમારા ઘરના સભ્યો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના રહેશે. તમારે સમયસર વધુ સારું કરવાની જરૂર પડશે, નહીં તો ઘરમાં ચાલી રહેલા પ્રતિકૂળ સંજોગો ગંભીર પરિસ્થિતિનું રૂપ લઈ શકે છે અને તે તમને સૌથી વધુ માનસિક તણાવ આપશે.

ઉપાય:- નિયમિત મંગળવારે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો અને વાંદરાઓને કેળા ખવડાવો.

ભગવાન ગણેશને દોઢ કિલો આખા મગની દાળ અર્પણ કરો.

નીલમણિ રત્ન ધારણ કરો.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *