Categories
Astrology

સપ્ટેમ્બર મહિનાનું કર્ક રાશિનું માસિક રાશિફળ.આર્થિક,આરોગ્ય,પારિવારિક અને લગ્નસબંધો કેવા રહેશે ? જાણો ઉપાય

કર્ક રાશિના લોકો અન્ય લોકો કરતા વધુ લાગણીશીલ, જાણકાર અને અન્યોની સંભાળ રાખનારા હોય છે.એટલા માટે તમને દિલથી કોઈની લાગણી દુભાવવાનું પસંદ નથી. આવી સ્થિતિમાં, દરેક સંબંધને સારી રીતે નિભાવતા કર્ક રાશિના લોકો માટે, સપ્ટેમ્બર 2022 નો આ મહિનો હંમેશની જેમ અનુકૂળ રહેવાનો છે કારણ કે આ સમય દરમિયાન શુક્ર તમારી રાશિના બીજા ભાવમાં સૂર્ય ભગવાન સાથે ગોચર કરશે, કારકિર્દી I તમને સુસંગતતા આપવા માટે કામ કરશે. વ્યવસાયિક લોકોને પણ આ સમયગાળા દરમિયાન વિદેશથી સંબંધિત કોઈપણ પ્રોજેક્ટ પાસ કરીને તેમની કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરવાની તક મળશે.

આ સિવાય કૌટુંબિક જીવનમાં મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં ત્રીજા ભાવમાં સૂર્યની હાજરી, ત્યાં હાજર બુધ સાથે “બુધાદિત્ય” યોગ બનશે અને આ તમને ઉત્તમ પરિણામ આપશે તેમજ ધાર્મિક અને તમારી રુચિમાં વધારો કરશે. ઊંડા વિષયો. તેમજ શિક્ષણ ક્ષેત્રે, વિદ્યાર્થીઓને આ મહિને શુભ પરિણામ મળવાની સંભાવના છે, કારણ કે આ મહિને તમારા નવમા ભાવમાં ગોચર કરી રહેલ ગુરુ તમારા ત્રીજા ભાવમાં નજર નાખશે, જેના કારણે વિદ્યાર્થીઓ તેમના શિક્ષણમાં સુધારો કરી શકશે. ભાઈઓ અને બહેનો. તે વધુ સારું પ્રદર્શન કરવામાં મદદ કરશે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ મહિનો તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે કારણ કે જ્યારે શુક્ર તમારા બીજા ભાવમાં સૂર્ય ભગવાન સાથે ગોચર કરશે, ત્યારે તમને મહત્તમ ધન પ્રાપ્ત કરવામાં સફળતા મળશે. તમારી રાશિના છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી ગુરૂ આ સમયે તમારા ભાગ્યમાં એટલે કે નવમા ભાવમાં સંક્રમણ કરશે, સાથે જ તમારા આઠમા ભાવમાં સૂર્ય અને શુક્રની દ્રષ્ટિ હોવાને કારણે તમને કોઈ ગંભીર સમસ્યા નહીં થાય, પરંતુ તમે આનાથી બચી શકશો. ઘણી નાની-મોટી સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે.

સામાન્ય

આ સમયે, તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રના અગાઉના અધૂરા કાર્યો પણ સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો, જેનાથી અન્ય સહકાર્યકરો વચ્ચે તમારું સન્માન પણ વધશે. એવી સંભાવના છે કે તમારી પાસે વિદેશથી સંબંધિત કોઈ પ્રોજેક્ટ હશે અથવા જો તમે વિદેશ પ્રવાસ પર જવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ સમય દરમિયાન તમને કામ સંબંધિત વિદેશ પ્રવાસ પર જવાની તક પણ મળશે. કરિયરની દૃષ્ટિએ આ મહિનો કર્ક રાશિના લોકો માટે શુભ રહેશે કારણ કે આ સમયગાળામાં શુક્રનું ગોચર થઈ રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા સ્વભાવમાં યોગ્ય સુધારો કરતી વખતે, તમારી કારકિર્દી અને નસીબ વિશે બડાઈ ન કરો, નહીં તો તમે ઘણી અનુકૂળ તકોનો લાભ લેવાથી તમારી જાતને વંચિત કરી શકો છો. આ સિવાય વેપારી લોકો માટે પણ આ સમય સામાન્ય કરતા સારો રહેવાની સંભાવના છે.

આર્થિક

પૈસાની દ્રષ્ટિએ, કર્ક રાશિના લોકોને આ મહિને તેમના નાણાકીય જીવનમાં શુભ પરિણામ મળવાની અપેક્ષા છે કારણ કે આ મહિનાના પહેલા ભાગમાં શુક્ર સૂર્ય ભગવાનની સાથે તમારા બીજા ઘરમાં ગોચર કરશે. જેની મદદથી તમે તમારી આવકના સ્ત્રોતો વધારતા જ સારી આવક મેળવી શકશો. આવી સ્થિતિમાં, આ ઘરમાં તમારા સંયોગમાં સૂર્ય અને શુક્રની હાજરી તમારી નાણાકીય બાજુને મજબૂત બનાવશે અને તમને તમારી આર્થિક અવરોધોમાંથી મુક્ત કરશે.

ઉપરાંત, ભંડોળની અછતને કારણે, તમારે જે પણ યોજનાઓ અને પ્રોજેક્ટ્સ ભવિષ્ય માટે મુલતવી રાખવા પડ્યા હતા, આ સમયગાળા દરમિયાન પૈસા મળ્યા પછી તમને તેને ફરીથી અપનાવવામાં સફળતા મળશે. આ સાથે, આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ પણ શક્ય છે, જેના પર તમને સમય પર નિયંત્રણ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. પરંતુ તમારા બીજા ઘરમાં મંગળનું પાસા તમારી આવકમાં થોડો ઘટાડો લાવવાનું કામ કરશે.

સ્વાસ્થ્ય

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આ મહિનો કર્ક રાશિના લોકો માટે કેટલાક મિશ્ર પરિણામો લાવશે કારણ કે આ દરમિયાન તમારી રાશિના છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી ગુરુ તમારા ભાગ્ય એટલે કે નવમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. તેથી, તમારા માટે વધુ સારું રહેશે કે તમે તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો અને મસાલેદાર અને બહારના ખોરાકને ટાળો. ખાસ કરીને આ સમય દરમિયાન તમારા પેટ સંબંધિત રોગ તમને સૌથી વધુ પરેશાન કરશે. જે લોકોને પહેલાથી જ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ સમસ્યા છે, તો તેમણે પણ તે સમસ્યા પ્રત્યે સતર્ક રહેવાની જરૂર પડશે.

પ્રેમ અને લગ્નની

વાત કરીએ તો આ રાશિના લોકોના પ્રેમમાં પડનારા લોકોને આ મહિને મિશ્ર પરિણામો મળશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન શનિ પોતાની મકર રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, એકબીજા પર શંકા કર્યા વિના, ફક્ત આત્મવિશ્વાસ સાથે તમારા સંબંધોમાં આગળ વધો અને તમામ પ્રકારના બિનજરૂરી વિવાદોને ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. તેથી, તે વધુ સારું રહેશે કે સમયસર તમારી વચ્ચેના દરેક વિવાદને સાથે મળીને, યોગ્ય વાતચીત દ્વારા ઉકેલો.

પારિવારિક

જીવનની દૃષ્ટિએ સપ્ટેમ્બર મહિનો તમને પરિવાર અને પરિવાર સાથે સંબંધિત સાનુકૂળ પરિણામો આપશે. આ દરમિયાન તમે ઘરના સભ્યોનો સહયોગ મેળવી શકશો, ઘરમાં શાંતિનો અનુભવ થશે. જો કે, મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં, જ્યારે સૂર્ય તમારી રાશિથી ત્રીજા ભાવમાં ગોચર કરશે, તે સમયે ત્યાં હાજર બુધ સાથે સૂર્ય ભગવાનનો સંયોગ બુધાદિત્ય યોગ બનાવશે અને તમને શુભ પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. તેની મદદ સાથે. તમને તમારા પરિવારમાં યોગ્ય સન્માન પણ મળશે, જેના માટે તમે પહેલાથી જ પ્રયત્નશીલ હતા. આ સમયગાળો તમને તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જવાની સંભાવના દર્શાવે છે.

ઉપાય

નિયમિત રીતે દૂધમાં તલ ઉમેરીને ભગવાન શિવનો જલાભિષેક કરો.

મોતી રત્ન ધારણ કરો.

શેરડીના રસથી ભગવાન શિવનો અભિષેક કરો.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *