Categories
Astrology

સપ્ટેમ્બર મહિનાનું સિંહ રાશિનું માસિક રાશિફળ.આર્થિક,આરોગ્ય,પારિવારિક અને લગ્નસબંધો કેવા રહેશે ? જાણો ઉપાય

સામાન્ય:- સિંહ રાશિના લોકો તેમના સ્વભાવથી પ્રામાણિક અને કાર્યક્ષમ હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, વર્ષ 2022નો સપ્ટેમ્બર મહિનો સિંહ રાશિના જાતકો માટે કાર્યક્ષેત્રમાં સાનુકૂળ પરિણામ આપવાનો સરવાળો બનાવશે કારણ કે મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા દસમા ભાવનો સ્વામી તમારા બીજા ભાવમાં સ્થિત છે. ઘર, આ મહિને તમને કારકિર્દીમાં સારી તકો આપશે. આના કારણે, નોકરી કરતા લોકોને કાર્યસ્થળ પર અન્ય લોકો તરફથી ઘણી પ્રશંસા મળશે, સાથે જ અન્ય લોકો તમારી સમજણને કારણે તમારી પાસેથી સૂચનો લેતા જોવા મળશે. આ સમયે તમારા પાંચમા ઘરનો સ્વામી ગુરુ તમારા આઠમા ભાવમાં બિરાજશે, જે તમને શિક્ષણમાં સારું પ્રદર્શન કરવામાં મદદ કરશે.

પારિવારિક જીવનમાં પણ આ મહિને તમને મિશ્ર પરિણામ મળશે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં શુક્ર તમારા બીજા ઘરમાં રહેશે, કારણ કે આ મહિનો તમને તમારા પરિવારના સભ્યોને મદદ કરવામાં મદદ કરશે. તેથી, તમારા પ્રથમ ઘરમાં સૂર્ય અને શુક્રનો સંયોગ પણ સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને ઇચ્છિત પરિણામો પ્રાપ્ત કરવા માટે બનાવે છે. હવે સિંહ રાશિના પ્રેમ સંબંધની વાત કરીએ તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ સાબિત થશે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ સિંહ રાશિના લોકોને આ મહિને કેટલાક ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડશે. બીજી તરફ આ મહિને તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં શનિદેવની હાજરીને કારણે સ્વાસ્થ્ય જીવનમાં, તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે, તેથી તમારે તમારા ખાવા-પીવાની વસ્તુઓનું ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે અને યોગ્ય સમયે અને યોગ્ય માત્રામાં ઘરે બનાવેલો સારો ખોરાક લેવો પડશે, નહીં તો તમને પેટ સંબંધિત સમસ્યા થઈ શકે છે અને આંતરડા

સ્વાસ્થ્ય

તમારા સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલાક મિશ્ર પરિણામો આપી શકે છે. ઉપરાંત, જે લોકોને પહેલા સાંધાના દુખાવાની સમસ્યા હતી, તેઓ પણ આ મહિને તમારી સમસ્યાઓમાં વધારો કરી શકે છે. ખાસ કરીને જે લોકો પહેલાથી જ કોઈ બીમારીથી પરેશાન છે, તેઓએ આ સમયે પોતાની સમસ્યાનો ઘરે જ ઈલાજ કરવાને બદલે કોઈ સારા ડૉક્ટરની સલાહ લેવી પડશે. કારણ કે આ મહિને શનિદેવ પોતાની મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરીને તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં બિરાજમાન થશે, જેના કારણે તમને અપચો, એસિડિટી, ગેસ વગેરેની સમસ્યા થઈ શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્ન

સિંહ રાશિના પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનની વાત કરીએ તો સપ્ટેમ્બર મહિનો તમને પ્રેમ સંબંધોમાં શુભ ફળ આપનાર છે કારણ કે તમારી પાંચમા ઘરનો સ્વામી ગુરુ આ સમયે તમારી રાશિના આઠમા ભાવમાં હાજર રહેશે. પ્રેમનો ગ્રહ શુક્ર પણ આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા પ્રથમ ઘરમાં સૂર્ય સાથે જોડાશે. તમારા સ્વભાવમાં ગુસ્સાને કારણે આ સમસ્યા થવાની શક્યતા વધુ છે, તેથી શરૂઆતથી જ તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. જો કે, જે લોકો પ્રેમમાં પડે છે જેઓ લાંબા સમયથી સંબંધમાં છે, આ મહિનો તેમને સારી તક આપશે. જેની મદદથી તેઓ પ્રેમી સાથે તેમના લગ્નની વાત આગળ વધારી શકે છે. બીજી તરફ, જો તમે પરિણીત છો, તો આ સમયે તમારા સાતમા ભાવમાં સૂર્યની અસર તમારી વાણીમાં નકારાત્મકતા લાવશે.

પારિવારિક

આ સમય તમને પરિવારના સભ્યો સાથે ઘરમાં સમય પસાર કરવા માટે પણ પ્રેરિત કરશે, આનાથી તમે તેમના અંગત જીવનમાં ચાલી રહેલી વિવિધ પરિસ્થિતિઓથી વાકેફ થઈ શકશો. આવી સ્થિતિમાં, ઘર અથવા કોઈપણ સભ્ય સાથે સંબંધિત, કોઈ પણ મોટો નિર્ણય એકલા લેવાનું ટાળો અને પરિવારના સભ્યોની સલાહ લીધા પછી જ, કોઈપણ કાર્ય કરો અથવા કોઈપણ નિર્ણય પર પહોંચો. જો પારિવારિક દ્રષ્ટિકોણથી જોવામાં આવે તો, આ સમય તમારા માટે મિશ્ર રહેશે કારણ કે મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં શુક્ર તમારી જ રાશિમાં રહેશે અને તે પછી તેની કમજોર રાશિના ઉત્તરાર્ધમાં કન્યા રાશિ બુધની સાથે ગોચર કરશે. નીચાણવાળા રાજયોગમાં. જેના દ્વારા તમને તમારા પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળવાની સંભાવના રહેશે અને પરિવારની આર્થિક પ્રગતિ થશે.

ઉપાય

રવિવારે સૂર્ય ભગવાનને જળ ચઢાવો અને સૂર્ય ભગવાનના મંત્રોનો જાપ કરો.

તમારા વજન જેટલું ઘઉં ગરીબો અને જરૂરિયાતમંદોને દાન કરો.

તમારા કપાળ પર નિયમિત રીતે કેસરનું તિલક લગાવો.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *