Categories
Astrology

ગણપતિ દાદાની કૃપાથી સપ્ટેમ્બરના પ્રથમ સપ્તાહમાં આ 3 રાશિના લોકો થશે કરોડપતિ.શું તમારી રાશીતો નથી ને આમાં જાણો

સપ્ટેમ્બરના પ્રથમ સપ્તાહમાં આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં આવશે મોટા ફેરફારો, જ્યોતિષ પાસેથી જાણો તેમની રાશિની સ્થિતિ, ગ્રહોની ચાલને કારણે આવનારા સપ્તાહો કેટલીક રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાના છે. ચિહ્નો, તો અમુક રાશિના જાતકોએ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે જો તમે રાશિચક્રમાં માનતા હો, તો તમે જાણતા હશો કે સાપ્તાહિક જન્માક્ષરની ગણતરી ગ્રહોની ચાલના આધારે કરવામાં આવે છે. તે ગ્રહોની ચાલને કારણે કેટલીક રાશિઓ શુભ પરિણામ મળે છે અને કેટલીક રાશિઓને મળે છે અશુભ પરિણામ વૈદિક જ્યોતિષમાં ગ્રહોની ચાલનું વિશેષ મહત્વ છે, વાંચો મેષથી મીન સુધી, આવો જાણીએ આવનારું અઠવાડિયું તમામ 12 રાશિઓ માટે કેવું રહેશે?

મેષ

આવનારા સપ્તાહમાં પરિવારમાં ધાર્મિક સંગીતનું કાર્ય થશે, માતાનો સહયોગ અને શાંતિ રહેશે, વાણીમાં કઠોરતાનો અનુભવ થશે, વાત કરતી વખતે સંચિતતામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. ધન-સંપત્તિ, સંતાનને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે.લેખનના કાર્યોથી આવકમાં વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને કાર્ય વગેરેમાં તમને સુખદ પરિણામ મળશે.

વૃષભ

પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થશે, વસ્ત્રો ભેટમાં મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ બની રહી છે.વધારો થશે, કપડાં વગેરેમાં ખર્ચ વધી શકે છે, ધીરજ ઘટી શકે છે, પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે; મિલકતમાંથી આવકમાં વધારો થઈ શકે છે, સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે, સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે, નોકરીમાં તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, આવકમાં વધારો થશે, વાહન સુખદ રહેશે. વિસ્તરણ શક્ય છે.

મિથુન

પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે, સંપત્તિથી આવકમાં વધારો થઈ શકે છે, સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે, કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે, નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તન પણ શક્ય છે.આવકમાં વધારો થશે, વાહનનું વિસ્તરણ થશે. સુખ શક્ય છે

કર્ક

મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે, આત્મવિશ્વાસ વધશે, તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ અતિ ઉત્સાહી હોવાને કારણે પરિવારમાં બાળકો, ધાર્મિક કાર્યો થશે. પ્રસન્નતામાં વધારો થશે, તમારા ગુસ્સાને તમારા નિયંત્રણમાં રાખો. અને પરિવર્તનની શક્યતાઓ બની રહી છે, તમને નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ તો મળશે જ, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની પણ આશા છે,

સિંહ રાશિ

તમને મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં આનંદદાયક અભ્યાસ, નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે, તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો, સ્વભાવમાં ચિડાઈ ગયેલો મૂડ, ઘરમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે, ધાર્મિક યાત્રા પર જવાનો પણ યોગ બની રહ્યો છે,

કન્યા

સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, નોકરી અને કાર્યક્ષેત્રમાં વિસ્તરણ.

તુલા

મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાની ભાવના રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં ગુસ્સો રહેવાના કારણે બાળકોની વાણીમાં કઠોરતાની ભાવના રહેશે, કપડાં વગેરેનું વલણ વધશે, મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો, પરિવારમાં શાંતિ રહેશે.વાહન સુખમાં વધારો થશે, પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો, આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, પરંતુ ગુસ્સો ઘણો રહેશે, જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે, રાજકીય મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂર્ણ થશે

ધનુરાશિ

પછી માનસિક શાંતિ રહેશે, સાથે જ સંતાનો ગુસ્સાથી, પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થશે, પરિવારમાં શાંતિ રહેશે. ઈચ્છા વિરુદ્ધ નવા કાર્યોની જવાબદારી રહેશે, ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે, આત્મવિશ્વાસ વધશે, કલા-સંગીત તરફ ઝોક વધશે.

મકર રાશિ

મનમાં નિરાશાની લાગણી જન્મી શકે છે. માતાનો સહયોગ મળશે, નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન સંભવ છે, સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. કપડાં અને ઘરેણાંમાં રસ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો, કોઈ જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે

કુંભ રાશિ

વાતચીતમાં સંયમ રાખો, વાણીમાં કઠોરતાનો અનુભવ થશે. ખર્ચ વધી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે, નોકરીમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છેમાનસિક શાંતિ રહેશે પણ અસંતોષ પણ રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે, શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે. પરિવારની સ્ત્રી પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

મીન રાશિ

આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે, સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે, પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે.વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે, મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *